Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Goli Halali Linatakiwa liweje?

Discussion in 'Sports' started by PascalFlx, May 1, 2011.

  1. P

    PascalFlx Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naambatanisha hizi Picha mbili mechi ya Jana Chelsea na Spurs hebu nisaidieni mwenzenu goli halali kwa vifungu vya FIFA linatakiwa liweje?.
    Kwa mtazamo wangu ni goli, hebu nisaidieni
     

    Attached Files:

  2. M

    Masuke JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwa sheria ya mchezo wa mpira wa miguu namba 10 hilo ni goli, isome hapa chini.

    10. The method of scoring
    A goal is scored only when the whole of the ball crosses over the goal line between the posts and underneath the crossbar. Whichever team scores most goals wins and if both teams score the same number of goals, or none at all, the game is a draw.
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Lile ni goli halali,..kwani mpira ulishavuka nusu ya mstari wa goli..
     
  4. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sheria inasema the WHOLE ball.. Sasa mpira wote uliingia?
     
  5. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kulingana na sheria ya FIFA mpira unatakiwa uwe umeingia wote ndani ya mstari wa goli "whole of the ball crosses over the goal line between the posts and underneath the crossbar". Kwa vile ule mpira ni robo tatu yake ndio ilikuwa ndani na robo bado ilikuwa kwenye mstari haikupaswa kuwa goli..
     
  6. P

    PascalFlx Member

    #6
    May 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hebu angalieni picha ya 2 mi naona mpira wote umepita ila tukumbuke kuwa mstari ni mnene
     
  7. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hilo ni goli kama ukiangalia kwa makini picha namba 2 ndipo utagundua kuwa lile ni goli.
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kaka we man u nn?
     
Loading...