Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Golf ya polisi inaposukumwa na mtoto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Fidel80, Jan 6, 2011.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hapa sijui wese limeisha alienda kununua kwenye kudumu au ndo betri down

    Jamani mapolisi mnatia aibu sasa hapo ikitokea dharura si ndo balaa

    Ndo maana huwa mnafika maeneo ya matukio baada ya saa 1 mpaka mshtue defender zenu

    Lakini nashangaa kwenye Maandamano huwa mnafika mapema hata kabla ya mda wa maandamano

    Tuseme ndo usongo wa kupiga watu virungu na mabuti?

    Au fraha yenu kuona watu wanahangaika kutafuta maji kuosha nyuso zao kwa maji ya pilipili?

    Badilikeni jamani kwanza huyu afande hapo juu ilitakiwa ashtakiwe kwa kumpa ajira mtoto wa shule ya msingi.
     
  2. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wese limeisha kwa gari ya baba ambaye ni Afande, kwa hiyo mtoto anasukuma gari la baba la kazini.
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapa yawezekana betri ipo down ndo maana ameamua kushtua, Golf haipigi starter sijui ikiwa kwenye msafara wa JK alafu izime gafla duh si balaa
     
  4. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    :roll::roll:
     
  5. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Gari la baba sio la baba la kazini
     
  6. M

    Matumaini Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ivi hiyo ni Golf au Hyundai? Au ndio kiswahili cha kuita kalamu ''BIC''?
     
  7. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inueni mioyoooooo
     
  8. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tumshukuru Mpasua Jipuuuuuu.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wao wenyewe hao wanaita Golf na si Hyundai
     
Loading...