Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Golden Mpoleeee, G.Mpoleeee na Mpoleeee nani ni nani??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by dubu, Feb 9, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Hawa member wa jf wananichanganya sana. naomba tuwaundie kamati ndogo ya uchunguzi ili tujue nani ni nani. vile vile kuna na Id ya Lizzy ina matatizo pia. Id nyingine zenye kuntia shaka kwa mwandiko ni The boss na Invisible. ile ya flora msofee dukuduku lishaisha.hahahaaa...!!
     
  2. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kaaaaazi kweli kweli.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    flora msoffe amefanyaje? Naye ana id nyingi?
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    subiri TISS tunaifanyia kazi..
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    na mwita25 na amwit52 huna wasiwasi nao?
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Afu amepotea sana siku hizi.
     
  7. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    ongezea na mchaga25 kwenye hiyo list yako. hawa watu ni tishio sana. wanajibadilisha kama kinyonga.
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    alipigwa ban.
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Aisee! Itakuwa ya mwezi kama sio miezi manake ni mda sana.
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hivi yule aliyejisahau akajitaja kwenye id tofauti kisha wakaziunganisha ni wewe au flora? munanikonfuzi. mkuu vipi mbona kimya. halafu ulinidanganya.
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    sio kwamba nilikomfuzi nilifanya kusudi ili wajue niko on line, ehe niambie nimekudanganya nini?
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    ID gani ya Lizzy yenye matatizo?
     
  13. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    sio kwamba ina matatizo sema inanchanganya yaani inanikonfuzi. ile Lizzy na LizzyII.
     
  14. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    iko sahau wewe nambia itakuja kiembe mbudhi? lakini iwe siri yako lol. hahaaa..!!
     
  15. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo ndio utaona umuhimu wa double/multiple ID unapokula ban
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kinachokuchanganya hapo ni kitu gani?
     
  17. G Mpoleeee

    G Mpoleeee Senior Member

    #17
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona umeamua kukuzia jina lako kwa id yang. Hapo simpo uschanikiwe!

    Hadth hadth!!

    Alikuwepo memba mmoja kwa jina la Mpoleeee. Alikua ni mzuri na mpoleee mpaka had mjinga. Akawa anaonewa san na memba wa kale hasa ma supa sta! Mpoleee kwa hasira akabadilsha pw ngum akainakil kweny karatas akatafuna. Huyoooo kiroho kika mdunda akaomba msamaha kwa cookie akaja kama Golden Mpoleeee. Mzuri na mpoleeee ila sio mjinga. Nikamkubal sana nikawa nasoma mabandiko. Mpaka alipo kula ban. Nimekuaja chukua nafas yake mpaka ban iishe! Kama hujaelewa bado utakua na mtindikio wa akili! Ova!


    GM
     
  18. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    ivo!!!.
     
  19. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    nahisi nyie ni somo au ni ndugu yako, uongo?
     
  20. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180

    Sawa mkuu nmekusoma. kumbe ipo hivyo!. basi sawa.
     
Loading...