Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Godwin Mwalusamba [M-NEC Arusha] afyatua risasi Daraja 2 Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngurati, Oct 29, 2012.

  1. n

    ngurati JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aliyekuwa mkiti wa #UVCCM wilaya ya Arusha na kwa sasa MNEC, Dan Mwalusamba amedaiwa kufyatua risasi hewani huko Daraja mbili Arusha ili kutisha wananchi waliokuwa wamekusanyika kulinda kura katika shule ya Felix Mrema.

    Inadaiwa polisi walimshikilia lakini cha ajabu akipigiwa simu anapokea, sasa sijui inakuaje anakuwa na simu sero. Hii ilikuwa ni baada ya ccm kubanwa kisawasawa na makamanda na wananchi wa Arusha katika uchaguzi mdogo aw udiwani ambapo mwisho wa siku CDM imeibwaga ccm vibaya na kwa kura za Aibu.

    Ikumbukwe kata hii ilikuwa ni ya CCM, Diwani aliyefariki alikuwa wa CCM. Polisi acheni double standards. Dereva wa Lema na watu wengine kadhaa wameshikwa wakiwa wanna patrol ndani ya gari la Lema kitu ambacho sio kosa lakini anayefyatua risasi anaendelea kuchonga kwa simu.

    Iko Wapi Kweli?
     
  2. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,119
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Mbona Gazeti la Uhuru limedai ni Joshua Nassari?????
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ...tunaletewa habari za michakachuo, ngoja tusubiri ukweli utabainika.
     
  4. n

    ngurati JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uhuru ni gazeti linalomilikiwa na CCM, UNATEGEMEA NINI HAPO???. hushangai magazeti mengine yote ambayo ni credible na yanaheshimika hayajaandika? Taarifa zinasema Gody Mwalusamba amekiri lakini akasema alikuwa anajihami baada ya kuona Wafuasi wa CDM ni wengi kuliko wa CCM. Nassari alikuwa Arumeru Magharibi - Bangata.
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Siku nyingine uwe unaangalia magazeti ya kusoma
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    nani kashinda mpaka sasa?
     
  7. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Nassari alifungulie mashtaka Hilo gazeti.Babu yangu hulitumia kuvutia tumbaku baada ya kugundua linampotosha.
     
  8. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,729
    Likes Received: 983
    Trophy Points: 280
    Gody si ndio Yule aliyemtoa kafara mkewe mwaka Juzi ,sio Siri
     
  9. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    hata mimi nimesikia hivyo kupitia radio, nikaona ngoja nikimbilie huku kupata kilichojiri.
     
  10. Barraza

    Barraza JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Hata mimi nashangaa!!
     
  11. b

    beko Senior Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukilitumia gazeti la uhuru kuvutia tumbaku utapata kansa ya koo
     
  12. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    #Inasemekana hivyo. Yule mdada alikua amekufa lakini akiwa anatabasamu!!.

    Inasemekana pia kua huyu jamaa anatumiwa na RIZIone kwenye biashara ya magari ya kukodisha. Wanadai sio yake ni ya Riz.

    Labda ndo anakopata jeuri kama ni kweli.
     
  13. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Ya kweli haya...ila la kutumiwa na riz1_sina shaka nalo kabisa,....maake lo
     
  14. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    sidhani kama kuna ukweli kuhusu hili
     
  15. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    HUyu Riz1,iko siku mtasema hata Urais ni wa kwake amemtuma JK amuongozee!
     
  16. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umeambiwa #INASEMEKANA .

    Ni jukumu lako kuamini au kutafita ukweli. Hakuna aliethibitisha. Hapa ni Great thinkers tunajua namna ya kuandika.
     
  17. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    unasomaga uhuru!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! haya bana
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,219
    Likes Received: 5,499
    Trophy Points: 280
    Uhuru sio gazeti, ni makaratasi ya kufungia vitumbua
     
  19. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Mnajua namna ya kuandika !Wakati even mtoto wa std 1 anaweza ku konnect dots.wewe tiririka tu usiogope,man'ake hapa pamekuwa kama kijiwe cha kahawa kila kitu mnamwaga tu,We need great thinkers sio waimba mchiriku!
     
  20. s

    sambamba Senior Member

    #20
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha upumbavu wewe kafara m a ma ko
     
Loading...