Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Godfrey Zambi amesaini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Deofm, Apr 22, 2012.

  1. D

    Deofm JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu jamaa hajasaini azimio la kuiwajibisha serikali, lakini angalia anavyopiga kilele kudanganya wapiga kura wake.

    Alisema hoja ya kutokuwa na imani kwa Waziri Mkuu ilianzishwa na wabunge wa CCM katika kikao chao, hivyo hawatarudi nyuma mpaka wahakikishe mawaziri wote wanaotuhumiwa wameondolewa madarakani.

    "Unajua hoja ya kutokuwa na imani imeanzishwa na wabunge wa CCM kwenye kikao chetu cha ndani, wapinzani waliichukua baada ya kupata siri yetu, lakini hilo halijalishi kwani wote tumeungana kwa pamoja kupiga vita ufisadi," alisema Zambi.

    Alisema sasa katika suala la kupiga vita ufisadi ni la wabunge wote wa CCM, na aliwataka wananchi kuona mabadiliko makubwa kwani ile tabia ya kuona kila mwaka serikali inatumia vibaya fedha na wao kuunga mkono, umeshakwisha
    .
     
  2. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kama hajasaini adhabu yake ni kuzomewa na wapiga kura wake hadi atakapojiuzulu ubunge mwenyewe.
     
  3. Walikughu

    Walikughu Senior Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi Nasubiri akija Mbozi tu swali la kwanza ni kwa nini hakusaini?
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Weston zambi ni mpenda 2mbo kama fisi anaenyemelea mkono upi udondoke atambae nayo.Huyu mpiga soga na analinda maslahi yake kipara huyu
     
  5. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,110
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    Zambi anautamani sana uwaziri cku nyingi ndio maana anauma na kupuliza anataka kuwaridhisha wapiga kura na kuibembeleza serikali ili apewe angalau unaibu waziri!! hopeless chap!!
     
Loading...