Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Godfrey Monyo wa ITV atupia gwanda bila woga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Naibili, Apr 28, 2012.

  1. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kwa wadau mliokuwa mkiangalia taarifa ya habari ya ITV, mtakuwa mmemshuhudia mtangazaji huyu akiwa ametupia gwanda na kuripoti habari zake akiwa hapa jijini, hii inaonyesha hata waandishi wa habari wameanza kufunguka na kuachana na woga sasa wako huru, hongera monyo, wapo wachache wenye ujasiri kama wako
     
  2. maphie

    maphie Senior Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana, hii inaonyesha namna watu waliovyofunguka na kuonyesha jinsi cdm ilivyo ndani ya mioyo ya watu
     
  3. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kijana ametisha...nimemuona ameripoti habari mbili tofauti akinwa ndani ya GWANDA la CHADEMA....dogo ametisha na nimemkubali sana.....VIVA CDM....Ukiona hadi waandishi wa habari wanasapoti...mambo yameiva....
     
  4. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeez power :yo: :rockon:
     
  5. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo ni " meku" hamna jipya hapo!
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    K,

    Hivi hawa waandishi hawatakiwi kuwa impartial? Ingekuwa vipi kama angeripori na full magamba ya kijani?

    I thought regardless of our situation, journalist are expected to at least project the appearance of impartiality, no?

    Or do we have a case of "desperate situations call for desperate measures" here ?
     
  7. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    vipi umeshavua gamba lako?
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    M4c.......
     
  9. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35


    Aliyekwambia gwanda ni vazi la akina Meku ni nani? Ukabila utawamaliza tu, subirini.
     
  10. Godfrey Electronics

    Godfrey Electronics JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huyo jamaa sio mara ya kwanza, mara nyingi anaripot akiwa amevaa hilo gwanda
     
  11. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,691
    Likes Received: 1,829
    Trophy Points: 280
    Hili gwanda nataka nlipige siku moja ofisini katika kuhamasisha M4C
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo Nape anavyovaaga naye utamwita mwanachama wa magwanda? Mimi ni injinia na kwenye kazi yangu huwa navaa kombat, na mimi mtaniita mwana magwanda pia??
    Acheni kulink vitu bila kureason.
     
  13. B

    Bubona JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Freedom is coming!!!
     
  14. R

    Rweye JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,653
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Hata mie nimeshuhudia jembe hili likiwa kazini na sare za kikamanda... Kumwona tu nilimsoma Mwonyu nikagundua anatuma salaamu kwa waandishi wenzake kuwa wazi na kuwa tayari kutetea unachokiamini na kukikubali popote pale,kwa mwendo huu CCM lazima wajipeleke jela wenyewe.


    Honestly,nothing like CDM!!
     
  15. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lazima utakuwa egn. Wa richmond umelogwa wewe pia........
     
  16. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hayo unayoyasema yanaweza kuwa majibu ya monyo akiulizwa, lakini ukweli unabaki pale pale ujumbe umefika viva chadema
     
  17. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Let's suppose (suppose mind you) magwanda seen on TV are meant to represent CHADEMA. I say "suppose" because this need not be so. I recall wearing my Converse Khaki fall/winter jacket once - of course with matching khaki pants, some narrowminded individuals (or possible jokesters) immediately associated that with CHADEMA even though I liked the "DJ Premier" look of the outfit more than any CHADEMA connotation. By the way, I had some "foreign correspondent" Peter Jennings type (what y'all eighties babies know 'bout Jennings, American Library washafungua tena baada ya the Dar embassy bombings, ah, I forgot you get cable nowadays, plus the internet?) magwanda waaaay back then, before CHADEMA was even a popular household name. Nuff said.

    Could this journo be adopting that same "foreign correspondent" look more than a CHADEMA look? Do you guys even know there is such a khaki suit look embraced by a wide range of people from foreign correspondents to Rastafarians? Is Damian Marley CHADEMA? What are you going to say next, that Damian "Jr. Gong" Marley is really Damian Marealle?

    But, on the real, more serious level. Let's go back to my original supposition.

    I go back to some ground principles of journalism.

    The journalist is never to inject his/her personal view into the story. I recall listening to many a BBC World Service interviews, in which the journalist -mostly foreign correspondents dealing with persons unfamiliar with the underlying role of a journalist- would be asked "what do you think about that?" often after an uncompromising blatant question.

    And the BBC journalist would quote from the rulebook something to the effect of "What I think personally is not of importance here", stressing that he/she is just telling the story, reporting the facts, and not compromising the story with her/his opinions and political convictions.

    Are we celebrating the corruption of this central tenet of journalism just because the beneficiary is CHADEMA?

    What if the beneficiary was CCM?

    Are we reducing the struggle for a principle based leadership and professionalism to a simple game of who is winning by whatever means available?

    If so, where do we get the moral authority to shame corruption? Isn't this a sort of corruption of journalistic integrity?
     
  18. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Labda Injinia wa Masaburi..hakuna Injinia mwenye akili mgando kama wewe..
     
  19. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wabongo bwana, unapenda kujikweza, Mimi Injinia, umeulizwa?? sasa mbona unadanganya kazi yako mkuu. Nitakuumbua siku moja, hebu bisha uone kama sijaweka taarifa zako pamoja na e-mail yako halisi hapa jamvini.
     
  20. Mama Yeyoo

    Mama Yeyoo Senior Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pokea like yangu hapo...haya mavazi jamani sio hatimiliki ya Chadema...khaki ina historia uake jamani...hata ule uvaaji pia wa safari coat pia ina historia yake...kabla ht Chadema haijajulikana ...maybe kutokana na kukosena kwa taarifa kuhusu vazi hilo nasi viongozi wa Chadema walivyoanza kulitumia basi ndio inaonekana kama ni vazi la Chadema...mdau thanks for bringing this info on board maana tuliokuwa wapenzi wa vazi hili sasa tunapata unspoken restriction ya kulivaa bila kupewa Strange glances frm workmates...lol!!!
     
Loading...