Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Godbless Lema ni mwanasiasa anayejiamini mno

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by howard, Apr 7, 2011.

  1. howard

    howard Senior Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanajamvini nilikuwa naangalia taarifa ya habari Channel 10 kuhusu sakata la dodoma nillkichokiona kwa Lema ni kuwa huyu ni mtu jasiri. Mkuu wa mkoa anasema "kuanzia sasa wanasiasa hawaruhusiwi kwenda vyuoni na kufanya shughuli za kiasiasa kwa kuwa wanasababisha vurugu na ndio maana wanafunzi wa UDOM wamejaa pale na kuletya vurugu". Lema akahojiwa akasema na "yeye hatasimama kwenda kwenye vyuo kwa kuwa si dhambi ataenda vyuo vingi tu hakuna sheria yoyote anayovunja kuongea na wanafunzi na mazingira anayoongea ni yale aliyokuwepo mkuu huyo wa mkoa ingawa watu wa TV hawakuonyesha mkuu huyo wa mkoa alikuwa wapi. anasema alikwenda UDOM kuwaambia wanafunzi waje kutoa mawazo yao kwa kuwa mswada umeandikwa kwa kiingereza na wale ni wasomi wanajua wanachangia nini. Nikasema hivi huyu jamaa akipewa uongozi wa aina yoyote sehemu anayoisimamia itakuwaje, Namkubali sana huyu jamaa ktk kuwakilisha hisia zake.Mungu amlinde
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Mkuu wa mkoa mpuuzi kwani wanafunzi si raia?hawana haki ya kujadili mustakabali wa nchi yao?walizoea kuburuta wananchi muda huo sasa basi!
     
  3. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    mpumbav mkuu wa mkoa, hajielewi, si amewekwa na ccm,,,, lema my mp,,, ulituahidi wakazi wa arusha wakati unaomba kura kuwa utakua mbele yetu siku zote na hauogopi chochote isipokua MUNGU,,,, nakushukuru sana mbunge wangu kwa kutimiza ahadi yako hiyo, na kamwe sintojutua kukupigia kura,,, God bless u GODBLESS LEMA,,, may the spirit which u have never ever fade, wana arusha tunakukubali mbaya,,,
     
  4. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Huyu jamaa sio tu anajiamini ila anajua anasimamia nini. Huyu jamaa ni very critical, analytical na bold. Nilifanikiwa kuwa kwenye mkutano wake pale iringa last week nilimvulia kosia. He is just GREAT.
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dah,naomba tu Mungu amlinde maana naamini watakua wana muwinda sana
     
  6. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 849
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mbunge wetu huyo ni wa ukweli sana... Anajiamini sana.. Na hiyo ni jinsi inavyopaswa siasa kuwa..

    Lema mwendo mdundo ila tu angalia wasikutoe kafara kama akina kolimba...
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa nikimfatilia kwa umakini mkubwa sana Godbless Lema kila anapoongea...niligundua mambo yafuatayo kwake...

    1. Ana uwezo mkubwa wa kujenga hoja na kujieleza...
    2. Ana ujasiri mkubwa sana ambao mtu wa kawaida hawezi kuwa nao..
    3. Ni patriotic leader...yupo tayari kwa lolote..
    Bravo Godbless lema....vijana wa kitanzania tunachimba mengi mazuri toka kwako....
     
  8. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    kaka, hawawezi kumtoa kafara,,, arachuggah hapatakalika... Hata wafanyeje, kwanza nangoja kwa hamu izo 21 dayz ziishe,, mi nakuhakikishia, machalii wataleta kwere mbaya.. Ccm wajiandae tu kumtoa meya,,,,
    lema anakubalika sana nyumbani na hata nje, they cant dare touch him
     
  9. n

    never JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo mkuu wa mkoa ni mpuuzi na jmamosi tunaenda kufungua tawi pale UDOM tunamkaribisha alete askari wa kutosha wakutukamata, kuhusu TBC1 tutazunguka nchi nzima kuwaambia wananchi waachane nayo kwani ni kituo cha kuficha uovu wa mafisadi
     
  10. howard

    howard Senior Member

    #10
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu jamaa ananifundisha kitu kimoja usimuogope mtu mradi hauvunji sheria Arusha hongereni kwa kutuletea jasiri wa ukweli
     
  11. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Alivyokuwa akiongea na kujibu hoja za kipuuzi zilizotolewa na RC, Lema alionesha ni namna gani kiongozi wa Tanzania anatakiwa kuwa. mawazo yake ni shirikishi na hayana unafiki na kujikomba, nampongeza sana
    Shame on you mkuu wa mkoa wa dodoma
     
  12. howard

    howard Senior Member

    #12
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hao TBC ni mafisadi mkuu kama unavyosema tokea aondoke Tido kituo kinamilikiwa na wizara kwa sasa na kuendeshwa na watui wa wizara nadhani ujinga mtupu
     
  13. howard

    howard Senior Member

    #13
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilitamani wangeonyesha mkuu wa mkoa wakati lema anaongea yale maneno nione sura ilivyomshuka kwa kijana kumpa ukweli wa kil;e anachokiwaza pale pale bila kumung`unya maneno bravo lema wewe ni role model wangu
     
  14. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Ndio maana nadiriki kuwaita baadhi ya viongoz wa aina ya huyu mzee wahuni wa uzeeni. Absolutely hopeless
     
  15. howard

    howard Senior Member

    #15
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nchi ishauzwa hiii shenzi kabisa, turudishieni nchi yetu mafisadi tunataka katiba mpya kwa sasa
     
  16. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tunahitaji viongozi kama hawa, achana nahawa vibaraka waliojaa katika ofisi za serikali hawana lolote la maana.
     
  17. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Siasa bana, huyu mkuu wa mkoa jamaa walikuwa wanamuhusudu sana na kumwita mtasha pale UDSM alipokuwa kitengo cha High Voltage pale kwa wahandisi, hivi sasa amukuwa na corrupted mind kiasi kwamba simple reasoning and flow of logic and Kirchhoff's application zote kasahau kwa kulinda ulaji wake.
     
  18. n

    never JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaani wa kuu wa mikoa wote ni makada wa chama tawala so kwasasa wanataka watumie uboss wao kupingana na ukweli, ila ukweli haujawahi kushindwa hata siku moja, wanajaribu kuchelewesha haki za mtanzania ila mwisho umefika
     
  19. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #19
    Apr 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    The Rc is so inocent and green minded. Ana akili kama ya mtoto mchanga.
     
  20. n

    never JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nchi haija uzwa tulikuwa tume waazima sasa tunaichukua kwa nguvu ya umma
     
Loading...