Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Godbless Lema ndani ya Arusha live

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mareche, May 25, 2011.

  1. m

    mareche JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wana jf mheshimiwa lema mbunge wa arusha leo yupo katika eneo la hosp ya st tomas akizungumza na wananchi wake live habari zaidi nitakujuzeni nawakilisha
     
  2. Chilipamwao

    Chilipamwao JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lema has big leadership potential
     
  3. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asante.
    Updates mkuu.
     
  4. m

    mareche JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa anaongea diwani wa kata ya levolosi bwana nanyaro kikubwa anachoongea ni kuhusu maslai ya mwenyekiti wa serikali za mitaa kwani hao hawana posho yoyote kutoka serikalini ndio maana wanapokea rushwa kutoka kwa wanakijiji
     
  5. m

    mareche JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kamanda lema sasa ananguruma chakufurahisha kashtukia janja ya magamba kwa kuwatuma waandishi kumrekodi ili akikosea akamatwe kawaambia washushe kamera
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tupeni mpya jamani hapo mlipo msitutenge.
     
  7. Sailor Boy

    Sailor Boy Senior Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aje kwamsola uku hatuna hata barabara jamani
     
  8. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    endelea kutujuaza mkuu, maana hatukawii kusikia wiki ijayo Nape anakuja arusha sijui nani atamsikiliza labda akodi watu..
     
  9. m

    mareche JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hakuna wakumsikiliza hapa barabara zote zimefungwa watu ni wengi ajabu kiukweli lema hapa arusha anakubalika sana
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hivi Lema ana kiwango gani cha elimu? Sijatumwa jamani nauliza tu
     
  11. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,403
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni nje ya mada (irrelevant) na may be umetumwa. Deal na hoja!!!
     
  12. m

    mareche JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kamuulize aliyekutuma
     
  13. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mkuu Lema si msomi wala tajiri ila ni kijana mwenye utashi na ushawishi wa hali ya juu wa kisiasa na tena mwenye committment kuwatumikia wabongo . Wasomi katika Bunge letu ni pamoja na Chenge, Lowasa, Rostam, na wengine wengi wakiongozwa na mkuu wa kaya Dr, Dr, Dr, Dr,. Wanatumia elimu zao kuponda mali kufa kwaja bila kuwahurumia waongozwa
     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kweli jamaangu. Hatuna rod kabisa. Nawe ww unakaa msola? Mm naishi maeneo hayo karibu na radio 5.
     
  15. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lema 4 revolution.Jamaa anajiamini sana,na nimtu mwenye msimamo kinyama.
     
  16. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Dah mkutano ndio umeisha kwa kumaliziwa na nyimbo za ukombozi juu ya makaburu(watawala).Polisi walikuwapo Kama kawaida yao.Lema amesema kikao kijacho Bungeni tutarajie kumpokea hasa kuhusu suala la Meya wa Arusha na ushahidi wake juu ya Mizengo kudanganya Bunge.
     
  17. n

    never JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lema ni mwanamapinduzi wa ukweli toka tukiwa afrika ya kusini, tulikuwa tunapiga harakati mbalimbali kuhusu vijana wa kiafrica na tulifanikiwa sana ndiyo maana hata vijana wale unao waona kwenye harakati za africa kusini ni zao letu, so lema anajua kila aina ya utafutaji wa haki na huwa hujitolea hata maisha yake
     
  18. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sijaelewa vizuri hapo mkuu, tumsubiri kivipi? make yourself clear please.
     
  19. D

    Derimto JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ama kweli humu ndani nimekubali kuna ma Great Thinkers wanaojua nini maana ya kiongozi na sio madarasa kibao utendaji 0

    Mkuu Makondo mbali na hiyo Thanx. Niliyobonyeza ni pm. Nikutumie Coca bariiiiiiiiiiiiidi
     
  20. m

    mao tse tung Member

    #20
    May 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lema nilimaliza nae form six na alifaulu vizuri swala lakujiunga chuo kikuu sijui ila jamaa alikuwa kichwa kinoma. ngoja nimuulize alimaliza chuo hani nitamjua ni mshikaji wangu kinoma thogh hatujaonana for the long.
     
Loading...