Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Godbless Lema na Alex Massawe: Uhusiano kibashara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Aug 2, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Je Kuna uhusiano gani kati ya Lema na MAssawe
    watu wanaomjua lema wanasema ni rafiki wa Massawe
    walifanya pamoja biashara tokea zamani

    Jamani mwenye DATA zaidi atujuze
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ukisikia umbea wa ukubwani ndo kama huu sasa. Unataka ujuzwe ili iweje? Hao watu walokwambia si uende ukawaulize vizuri?
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,472
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    Mmoja ni mbunge ,,mwingine sio.
    Let swali jingine.
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Why now? EPA, Kagoda mmeshamaliza?

    Hii haraka ya kumuunganisha Lema na uhalifu inatoka wapi? Massawe hata Kikwete mwenyewe kashindwa ku-prove beyond reasoble doubt kwamba ni mhalifu. Sasa mnataka kumuunganisha na Lema. Mlikuwa wapi muda wote huo? Na kwa nini hii haraka inakuja baada ya yeye Lema kuhoji kuachiwa kwa Zombe? Kuna nini hapa? Lema ni mbunge na waziri kivuli so you people should either shut up or put up!
     
  5. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kama hujui si unyamaze........hii forum wanaruhusu pia kusoma tu thread za wengine.............mmoja Massawe ni Jambazi hivyo kuna uhalali wa kuhoji urafiki wa mbunge na Jambazi unawakutanisha wapi?

    Tatizo humu ndani tunaipenda sana CHADEMA kiasi kwamba akiguswa tu "mtu wetu" basi tunahamaki bila kudodosa hoja kwa utaratibu.
     
  6. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    safi sana kaka Jambazi
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Anayeulza ni police? Hizo data anataka azifanyie nini? Kuna hoja ya kudondosha kwa utaratibu hapa? Hoja zmeletwa kizombe, zombe afu unataka watu wapoteze muda kujadili majungu, mambo ya kujadili mbona yapo mengi sana? Wewe mwenyewe mmbea kama huyo mleta mada.
     
  8. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ya nini kuwa na uhusiano na Lema,massawe ana uhusiano wa kibiashara na mama Anna mkapa
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG]
     
  10. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Kuna uhusiano gani kati ya hawa?

    LAU MASHA NA RAY
    JK NA LOWASSA
    RA NA JK/LOWASSA
    the list goes on n on n on
     
  11. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    aiseee ccm imepatikana imeshikwa pabaya mno wala hawawezi kuchomoka kwa hoja hizi za chuki kwasababu tu eti kasema ukweli. ccm tafuteni vijana wenye uelewa wajuu kuwasaidia kujinasua kutoka hapo mlipo.
     
  12. b

    boybsema Senior Member

    #12
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    umbea huo...nenda kijiweni upate data sio hapa!!!
     
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    naona kama wanafanana

    Je kuna uhusiano gani katika biashara zao huko nyuma?
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Pamoja na kwamba hatupendi, lakini si vibaya kama ana uhusiano nae, basi uwe uhusiano wenye umakini ili asije akaingia matatani
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sasa hebu tuambie lengo lako haswa ni nini? Wewe kama hujatumwa basi utakuwa na matatizo ya akili. Na kama jinsia yako ni 'me' jiangalie vizuri manake unaelekea kubaya!
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Wote ni wachagga NA WANAISHI ARUSHA
     
  17. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wote wazee wa kazi! Aka majambazi! Hata Mahita anawajua hawa!
     
  18. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    JeyKey.

    Mkuu wangu Lema na Massawe ni ligi mbili tofauti kabisa.Massawe anacheza ligi daraja la kwanza kamwe hawezi cheza na Lema[siku hizi Massawe anacheza na maharamia ya kisomali].Kama kuna mwanajamvi aliyetoa data za Godbless Lema hakuna wa kunifikia hata kidogo wengi waliniambia namchukia/namwonea wivu na nk.Lema ni nyoka mdogo[tafuta tafsiri Mererani] usiwe mvivu jitahidi kidogo kupitia mabandiko ya Lema utajifunza mengi.Tuhuma za Zombe si zakupuuzwa ingawa kazitoa muda ushapita sana mlizoea kupuza niliyosema leo maumivu yanaanza taratibu na bado mtasikia mengi.Lema alikuwa akicheza ligi ya akina marehemu Babu [Mtoto wa mwenyekiti wa CCM wilaya ya Arusha Mzee Kileo],marehemu Joseph [Macho man],Marehemu Ayub Masumai [Pank boy] na Chonjo family [wezi maarufu wa magari siku hizi wamestaafu gari lolote likiibiwa wa kwanza kukamatwa ni Chonjo family] na Imamu Sharifu huyu si mchezo aliwahi kuiba gari la mkuu wa mkoa kaachiwa katoka gerezani majuzi nusu ya ujana wake kautumia jela.Wote niliwataja hawako ligi ya Carlos aka Massawe mzee wa deal za kufa mtu muda mwingine nitarejea nikupatie visa vya Carlos.
     
  19. s

    sativa saligogo Senior Member

    #19
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hapa pana kitu kimetulia sana uhusiano wao ni muhimu maana hata yule Papa Msofe wa knd na .....................papa-mteketaabdul a.k.a mb-klomber...............there are comrade in arms!!!! kv. samakimionzi move????
    Mombasa wasema, ASOHILI ANALILE, JAPO CHEMBE!!! uligwa?????
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    So what????
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...