Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Godbless Lema kuwa naibu katibu mkuu wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by never, Apr 5, 2011.

  1. n

    never JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kunatetesi zinazoenelea kuzagaaa huku mitaani yakuwa mh LEMA huenda akawa NAIBU katibu mkuu wa chama hicho. nahili linatokana na mh zitto kushindwa kufanya kazi za chama kwa muda mrefu sasa na kukaa kimya na badala yake kazi hizo zimeonekana kufanywa na kamanda LEMA, wadau mnasemaje kuhusu hili?
     
  2. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Umezipata wapi hizo tetesi? Uchaguzi ni lini? Nani wagombea wengine??? Kama huna majibu tofautisha tetesi na mawazo yako binafsi. Acha watu wafanye kazi ya kujenga chama sio kila wakati wa majungu, uchokonozi na uzabizabina. Lema na Zito wako busy bungeni wanawatetea wapiga kura wao na wananchi kwa sasa.
     
  3. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Hizi sio tetesi, ni umbea tu, ni wa kupuuzwa kama ch....o
     
  4. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umezaliwa jana bado unanyonya
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    kama lipo litakuja tu ...hofu na midaharo kwa sasa haitatusaidia wana CDM,kw sasa tuko busy na bunge la katiba!
     
  6. n

    ngwini JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona mnatoa matamko ambayo hayajatolewa na chama? Acheni hizo.
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Never kama jina lako,bora apewe silinde kuondoa thana ya kikanda au wenje
     
  8. S

    Shkh Yahya Senior Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bora iwe hivyo ili quorum itimie, the typical Chama cha Ukanda kutimia... Mwenyekiti - Mbowe ( Mchaga), Katibu Mkuu- Slaa ( huko huko) sasa Naibu Katibu Mkuu ( Lema- MCHAGA na wa huku huko).

    Keep it up CDM.
     
  9. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    hivi huwa mnakosaga story za kuandika? maana kila kukicha mnataka kuona CDM wanafarakana, kwa taarifa yenu CDM ni watu makini wenye uelewa wakutosha, lema na zitto hawapo chadema kwaajili ya kugombea vyeo, wapo kwaajili ya kuwatumikia wananchi na wataendelea kuwatumikia wananchi. hawana time na majungu hayo mnayo yaleta humu.
     
  10. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sipendi mtu mmbeya mimi jamaniiiii...what is tetesi...weka kitu kilichoiva sio tetesi..*&%$#..shit!
     
  11. s

    smz JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mabati!! sijui ulimaanisha mabata au??
     
  12. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha uchonganishi wewe....hizo habari labda kama umezipata kwa MAKAMBA au kwa TAMBWE HIZA au CHILIGATI kwakuwa hao ndio huwa na taarifa za kitahila kama hizo....:rip:CCM.
     
  13. m

    mushobozi1978 New Member

    #13
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Of course mimi sioni kama kunatatizo LEMA akIfanya majukumu ya Zitto Kwani chadema wote ni makamanda sother this topic is invalid some times you should think before starting the topic because some of issues are boring we are busy for clitical issues for what is going on in our country but other people come with simple issues watch out
     
  14. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo liko wapi? Hiyo ni kumchonganisha zitto na Lema. Mshindwe na muanguke kabisaaaaaaa! CHADEMA haidanganyiki.
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Wenye fikra pevu mna haja ya kujibizana na wambeya?
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hana qualitites hizo... Chadema ni chama makini kama kilivyo ccm
     
  17. only83

    only83 JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Acha upuuzi wewe...nani kakwambia hizo habari?
     
  18. M

    Mzee Mzima Senior Member

    #18
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani mnafanya nashindwa kutofautisha watu makini na wambeya, msijibizane nao jamani. CDM haidanganyiki
     
  19. n

    never JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa mnachobisha nininiiiiii? mimi kusema ukweli? ninayo yanena humu niukweli mtupu zitto amekitupa chama muda mrefu,, acheni LEMA apewe hiyo nafasi chama kisonge mbele kama matarajio yetu sote, LEMA anaweza jamani
     
  20. n

    never JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe ndiyo kihiyo mazima, yaani unataka umfananishe kamanda LEMA na ZITTO mtaka fursa toka kwa mafisadi? LEMA anakila sifa yakuwa NAIBU KATIBU MKUU wa chama hicho makini
     
Loading...