Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Godbless Lema Kumvaa Aggrey Mwanry J2 Kwa Chopa ya M4C

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Thanda, Jul 27, 2012.

  1. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa zamani wa Arusha mjini, Mhe. Godbless Jonathan Lema, siku ya Jumapili ya tarehe 29.07.2012 ataingia kwa kishindo jimboni kwa Aggrey Mwanry, huko Sanya akitumia Chopa ya Chadema, maarufu kama Movement For Change (M4C).

    Haya wakazi wa huko, jiandaeni siku ya jumapili.

    SOURCE: Godbless Lema
     
  2. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Umeweka thread apo mahali pasipo sahihi
     
  3. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ndugu yangu ...nimepitiwa tu, nilikuwa na-peruse kwingine mara text ikaingia kwenye simu yangu, Mhe. Akinitaarifu kuhusu "shambulizi lake huko kwa Mh. Mwandry Aggrey...

    Nivumilie!!
     
  4. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mod unaweza nisaidia KUIHAMISHA?
     
  5. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    tunamtakia kila la kheri katika harakati za ukombozi wa nchi yetu. mwambie tuko pamoja.
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,298
    Trophy Points: 280
    Wrong pass
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Mkuu, umeiweka ndipo sipo ingawa ni nzuri. Mods, msaidieni mkuu huyu!!!
     
  8. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    M4c daima.
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Pamoja makamanda..m4c mbeele
     
  10. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,041
    Trophy Points: 280
    M4C ipanue uwigo naona wakuu wa hii operasheni ni wale wale,why Prof Safari A Safari hasikiki ?
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    M4C ndio imeipeleka CCM kaburini ghafla. M4C FOR LIFE.
     
  12. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Inabidi CDM ituambie kama LEMA ndio Mkurugenzi mpya wa SERA na UENEZI wa CDM maana naona kwa sasa ndio kazi anayoifanya. Nijuavyo mie hii kazi alikabidhiwa JJ Mnyika. au LEMA ni Mkurugenzi asiye na IDARA Maalum?
     
  13. b

    beyanga Senior Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​ni hoja ya siasa ila sio ya ccm ha ha ha
     
  14. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nashauri akashambulie jimbo la Hai,mwanri ni Mbunge ambae kaibadilisha sana Siha kwa sekta ya maji,barabara na umeme! Lema akienda siha ongelee ufisadi tu kwa kuhusu Mwanri kutimiza wajibu wake kafanya kazi kubwa ukilinganisha na Freeman Mbowe!
     
Loading...