Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Godbless Lema kuanza maombi ya kufunga na kuomba kwa siku saba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MWINUKA E, Apr 8, 2012.

  1. M

    MWINUKA E Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MH LEMA jana alitangaza kuanza maombi ya kufunga na kuomba kwa siku saba kuanzia jumatano ya tarehe 11 April 2012 na kuomba kila mwananchi anayependa haki kwa imani yake kumuunga mkono katika maombi hayo ya kufunga na kuomba. Pia aliomba maombi hayo yaendane na kuwasaidia maskini na wajane na wale wasiojiweza kwa vile vitu ambavyo Mungu ametubariki kwavyo.

    Lengo kuu la maombi hayo ni kumuomba Mungu aingilie kati na kulipiza kisasi kwa wale ambao wametumia nafasi zao kushinikiza hukumu isiyo ya haki ambayo ilitolewa hivi karibuni na kumfanya aende likizo katika nafasi yake ya ubunge na pia maombi ya shukrani kwa Mungu kwa yote yaliyotokea. Hayo aliyasema jana katika mkutano uliofanyika katika viwanja vya NMC jijini Arusha.
     
  2. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakika hii imetulia ili angalau haya mapepo ya kutokutenda haki yawatoke hawa watawala wetu.
     
  3. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Uchamungu upo moyoni mwa mtu sio kutangaza kwa UMMA!
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Good!!
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mungu anisaidie sana nami niweze kufunga, pengine tunaweza kufanya uchaguzi mdogo wa raisi
     
  6. s

    sverige JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 362
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Sasa ndio nimeamini chadema nichama cha udini pamoja na viongozi wao wote ,hiki chama nihatari sana maslahi ya taifa letu
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Taifa lisilomwamini Mungu ni Taifa la watu waliokufa kiroho!
     
  8. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ndo wa hatari sana usiye mjua na kumwamini mungu. Kufunga na kuomba ni kwa dini zote. Kiongozi mzuri na mkweli ni yule mwenye kumcha mungu. Huwezi kuibia nchi yako, kuingia mikataba mibovu kwa masrahi yako na huwezi kukandamiza demokrasia na uhuru wa watu wako kama wewe ni kiongozi mwenye utii wa mungu.
     
  9. M

    MWINUKA E Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha unafiki hakuna dini ambayo haina maombi ya kufunga. Na alisema kila mtu afunge kwa imani ya dini yake. Hata freemason wenyewe wana maombi ya kufunga. We wa wapi?
     
  10. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wakristo tumefundishwa kusamehe sasa sielewi ni Mungu gani atakayepokea hayo maombi ya kulipiza kisasi
     
  11. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Jamani mbona pro-ccm hampendi kusikia habari za Mungu? Au mna mapepo? Kwani ni dini gani isiyomjua mungu? Na kwani kufunga na kuomba ndio kosa na ni dini gani isiyofanya hivyo koz hata freemasons wenyewe na ushetani wao wanamjua mungu! KWELI CCM MMEFIKA PABAYA SANA KAMA NDO HIVI MKISIKIA MUNGU BASI MNAANZA KUTOKA POVU.
     
  12. zimbwe

    zimbwe Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani kabisa,sio udini tu,ukabila pia.hawana busara kabisa hawa watu.wananchi wanatakiwa kuwa na umakini wa hali ya juu ktk kuchagua viongozi wao.mi kuna sehemu naenda nakuta kabisa wanaongea kichaga.utafikiri tanzania ni ya wachaga.
     
  13. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Tumeibiwa kura za uraisi, ubunge, udiwani, ukitongoji, watu wetu wameuawa, wamebambikiwa kesi zisizo zao, wamehukumiwa na mahakama kwa makosa ambayo hawajayafanya, wanalazimisha dola ifanye vile wanavyotaka kulinda maslahi yao na kukandamiza upinzani halafu unatuambia tuwasamehe, HAPANA hili haliwezekani na wala halikubariki lazima tufunge tumwombe Mungu yeye akaaye mahali pa juu palipoinuka ataenda kutenda lile linalofaa kulingana na mapenzi yake.


    Wapendeni adui zenu, waombeeni wanaowaudhi (Mathayo 5:44)
     
  14. m

    mwabakuki JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    pole sana ndg.bado safari yako ni ndefu.sina hakika utaihitimisha baada ya karne ngap?
     
  15. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    kweli ufinyu wa akili na mavi pia huchangia! Mbona mi sio mchaga lakini among wa makamnda wa CDM au na zitto naye ni mchaga?
    Alafu naskia pro-ccm hamtaki kusikia neno MUNGU.?
     
  16. K

    Kodemu Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha ushamba ww, udin uko wap hapo? Lema alisema kila m2 akaombe kwa iman yake, awe muislam au mkristo kwa yoyote atakayetaka kujiunga naye ktk mfungo huo anakaribishwa.
     
  17. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wee bwana pishilia mbali hayo. Unataka huku nako kuwa na ka Bingu wa Mutharika? Aisee!
     
  18. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    We ndo Mdini kama hauna cha kuchangia c ukae kimya tatizo lenu magamba mkisia mambo yanahusu Mungu tu moto unaanza ukawaka kwenye mioyo yenu mnafki mkubwa wewe acha mambo ya ajabu bwana mtu mzima wewe unaongea kauli za kisenge kisenge!
     
  19. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    maombi ni muhimu sana ila ni muhimu kuomba msamaha uliowakosea kwa kuwaza na kunena.eg matusi aliyomtukana batilda yalikuwa mazito sana kabla hajaanza kufunga akaungame,maana huku ar wakati wa kampeni kila mtu aliyasikia hayo matusi,tungefurahi kusikia lema akiungama kwanza
     
  20. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Mch.Msigwa mchaga? Wenje mchaga? Zitto mchaga?
     
Loading...