Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Godbless Lema & John Lema ni ndugu???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHAI CHUNGU, Jun 8, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hawa watu 2 wanatitatiza.
    1.Godbless Lema.
    2.John Lema.
    Hawa wote ni maofisa wa juu wa Chadema,sasa nataka kujua kama ni ndugu au majina tuu ndiyo yamefanana?

    Najua kuna watu watu hapa watakuja na majibu maswali,utakuta mwingine eti kwani Kenny Mkapa na Ben Mkapa ni ndg?majibu ya namna hii yananikela sana,na kuna uwezekano leo nikapigwa ban nyingine hapa!
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Huyo John Lema nadhani una maana ya John Mrema. Hebu acha za kuletwa ndugu yangu.
     
  3. l

    luckman JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    hamna undugu hapo alafu huyo si John lema, Ni John Mrema!
     
  4. mashami

    mashami Senior Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    John mrema siyo lema
    afu inakuhusu nini nenda kwa lichama lako la magamba ukapewa wali na tshirt
     
  5. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ok senki yuuuuuuuuuu!ngoja nikatafute miwani ya masikioni sasa!
     
  6. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ban inaninukia!
     
  7. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mbona hujauliza Jeri Slaa na Dr Slaa kama ni ndugu?
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Umekurupuka kupost ka kibaka amechomolewa mahali! bila shaka we utakuwa mbishi!
    John Mrema
    Godbless Lema

    Ungeniambia John Mrema kama wana undugu na Lyatonga au Felix hapo tungeanza kuchunguza!
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Uliza pia ben mkapa na dustan mkapa
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    matumizi ya DAWA ZA KULEVYA NI HATARI KWA AFYA YAKO
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kama unataka kumechisha nenda ccm huko hata triple unapata.
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    ndio mkuu..angeuliza VITA RASHID KAWAWA na ZAINAB KAWAWA ama Husein Mwinyi na Abdalah Mwinyi
     
  13. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wooh! Nice question! Njoo Break Point beer zikuue rafiki.
     
  14. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu hao si ndugu na wala majina hayafanani kabisa. Mmoja ni Godbless Lema (aliye kuwa mbunge wa Arusha Mjini) na mwingine ni John Mrema (ambaye ni Mkurugenzi wa Bunge na Halmashauri) sio John Lema.
     
  15. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Wakiwa ni ndugu au si ndugu ina maslahi gani na maendeleo ya Taifa hili? Lakini pia kaa ujue Lema ni jina la ukoo hivyo wapo wengi sana akina Lema,Lakini pia siwapende watu kama wewe ambao hadi leo hujui kiswahili.
     
  16. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtoa uzi, binafs nimeelewa mantik ya swal lako kwani kwa siku kadhaa vyombo vya habari kama clouds media, tbc vimekuwa vikimripot mkurungez wa mambo ya bunge na halmashauri wa chadema ndug. John mrema kama john lema kitu ambacho si cha kwel, hivyo chukua hayo mabadiliko frm we JF members.
     
  17. e

    ebrah JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi January makamba na yusuph makamba ni ndugu? Riz kikwete na jakaya kikwete ni ndugu? Je raised mstaagu mwinyi na waziri wa afya mwinyi ni ndugu? Karume hayati na raised mstaafu wa zanzbr ni ndugu? Vipi hivi ilani imeainsha kioo za kutoa viongozi eeh? Au wanaongoza kifalme!?
     
  18. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hivi jamani mleta hii mada na CHIZI ni ndugu?
     
  19. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tuko wangapi kwenye mahusiano? Mtandao wa mapenzi ni hatari
     
  20. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    sio ukatafute miwani umeumbuka ndugu yangu. hiloooooooooooooooooooooooooooooo
     
Loading...