Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Godbless Lema hakawishi....!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sizinga, Jul 21, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Naona kampa za uso Mbunge mmoja wa Magamba(viti maalum Tanga) hapohapo. Kaomba taarifa na kampa za uso kwa kumwambia ukweli kwamba hamna muafaka wowote uliofikiwa huko Arusha na kama yeye anaota hivyo basi asubirie hivyohivyo na isitoshe yy(huyo mama) anahusika moja kwa moja na mauaji ya Arusha na cha kushangaza yy ni mbunge wa Tanga imekuaje aje Arusha kunifanyia fujo...Message delivered!!

    UPDATE:

    Naona Magamba(viti maalum) huyu mama anatetea vikali ubunge wa viti maalum na wanawake, na yupo kimipasho zaidi na anatetewa na Mwenyekiti ,Loh

    UPDATE:

    Yule mama magambaz kasimama tena (taarifa) kasema kama yeye amehusika na mauaji ya Arusha inakuaje mpaka leo anadunda hajachukuliwa hatua na mahakama, so anapinga kwamba yeye hajahusika na mauaji na mwenyekiti atatoa mwongozo baada ya bunge saa 7mchana(1pm). Stay tuned!!
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapa unataka tuchangie au umetupa taarifa tu sisi ? Maana naona umeileta kama mada now what do we need to do ? Tuchangie au tusome na kuacha ni taarifa ? Nishauri hasa mimi .
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nimemsoma huyo mama mjengoni muda si mrefu kuhusiana na taarifa yake akidai anawapongeza wanaMagamba kwa kukubaliana na wanaChadema kwa kufikia muafaka! Jamani sijui kama kuna ukweli hapa!
     
  4. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwani wewe umepata taarifa au?...mimi naona poa tu kwani hata taarifa inatosha tukijadili sana inakua umbea...
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    huyu na mbowe kwa kweli wataiua CHADEMA vyama vya siasa vinatakiwa kuwa a bit moderate
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    We chukua hivyohivyo, then changanya na za kwako.
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Yeye ndiye kaijenga akiiua tatizo lako nini nakushauri mmalize kiporo cha RA na Jairo kwanza then muone ni jinsi gani mtakabiliana na ujio wa Lowassa kuliko kukimbilia ya CDM.
     
  8. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimemsikia akichangia hoja Bungeni, Alianza kwa kuwashukuru wanawake wa Tanga kumwezesha kufika Bungeni, kisha nikasikia minong'ono mjengoni, halafu eti anawasifia na kuwapongeza madiwani wa Chadema kwa utovu wa nidhamu walioufanya Arusha, Kisha akakurupuka na kumkandia Waziri kivuri wa Chadema kuhusu hoja aliyowasilisha bungeni kaongea tofauti na njisi ambavyo mapendekezo ya upinzani yalivyokuwa!!! ni aibu kwelikweli sijui kama kweli wanawake wenzake huko mjengoni watamuonaje!. Jambo la kujiuliza amewashukuru wanawake wa Tanga lakini eti haki zake za ubunge ziko Arusha, ni kichekesho kweli.
     
  9. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tehetehee..mwenyekiti kalimaliza kishkaji eti jambo lenyewe lipo mahakamani ila ujumbe kaupata huyu chakula ya makamba senior..
     
  10. T

    Triple DDD Senior Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Viti maalum wengi CCm ni chakula cha viongozi, hawawezi kuongea lolote la maana kama speech ya Kilango au Shelukindo.
    Wao ni kugonga meza tu na thes are material of no commercial value.

    Hakuna viti maalum CCm aliyeweza kuigomea GVT au kutoa hisia. ni unafiki tu.
     
  11. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160

    Aiseee
     
  12. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Lema hapo itamtokea puani kwani atatakiwa kulithibitisha hilo ili kurahisisha upelelezi wa mauaji hayo.

    Je Lema atapita hapo.

    Yangu macho. nasubiri
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Lema hana la kuthibitisha, tatizo viongozi wote wa ccm wanafikiria kwa kutumia uti wa mgongo badala ya ubongo. Lema hakusema chitanda aliua, bali kasema chitanda ni chanzo cha mauaji ya Arusha. Then mama ana kurupuka utadhani mharo, eti angeua kwanini hajashtakiwa. Kimsingi huyu Malaya chitanda ni mbunge wa Tanga, inashangaza anakuja kutuvuruga sie watu wa Arusha. Ni bora kapashwa pumbavu yake!
     
  14. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    chama cha magamba kilikufa siku nyingi. Usipime chadema iko juu
     
  15. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Utasubiri sana ujumbe ulishafika Mary Kitanda kaumbuka. Kamuulize Pinda juu ya Ripoti ya Lema halafu uchangie wewe kweli ni barubaru.
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Ya waziri mkuu mbona amepita??? Kuhusu kuthibitisha ni kauli za kutupumbaza wananchi, mbona hawatangazi tena........wapi uthibitisho wa Zitto na Lema??
     
  17. h

    high IQ Member

    #17
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Just passing by
     
  18. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,902
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    hela walizohongwa wale madiwani zimeisha sasa wanagoma kuachia udiwani,..waende wakagombee huko kupitia ccm
     
  19. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni jambo hilo hilo Lema aliwekewa mikingamo na kutakiwa atoe vielelezo hadi leo vimefichwa ofisini kwa spika, sasa huu mwongozo mwingine utasimamia wapi?
     
  20. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hawa mangamba wanamatatizo kabla ya kufuatilia mambo ya msingi wanafuatilia mabo ambayo hayawezi kuokoa chama wala hata kusaidia nchi kuendelea ngoja tuone wanavyo zidi kudhalilika .
     
Loading...