Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Godbless Lema awataka wananchi kuvuta subiri, kujiandaa na maandamano makubwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Henry Kilewo, Aug 1, 2011.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    *Mbunge wa Arusha Mjini, Godbless Lema (CHADEMA) amewataka wananchi kuwa wavumilivu wakisubiri serikali ipatie ufumbuzi suala la mgawo wa umeme unaondelea nchini ambao Waziri Mkuu, Mizengo Pinda, ameahidi utamalizika Agosti 30, mwaka huu.

    Lema alisema endapo muda huo utaisha bila tatizo hilo kumalizika hatakuwa na pingamizi kwa wananchi hao kuingia barabarani kufanya maandamano kushinikiza kupatikana kwa nishati hiyo aliyodai kuwa kukosekana kwake mbali ya uchumi wa nchi kuyumba linaongeza kasi ya vijana kuondolewa kwenye ajira.

    Aliyasema hayo juzi alipokuwa akifafanua hatua yake ya kukwepa kupokelewa kwa maandamano yaliyoandaliwa na madereva wa daladala mwishoni mwa wiki katika eneo la Kisongo kwa lengo la kumpokea akitokea mjini Dodoma anakohudhuria vikao vya Bunge la bajeti ambayo yalikuwa yaishie kwenye viwanja vya NMC.

    Lema alisema kuwa leo atakutana na madereva wa magari madogo ya abiria maarufu kama vifodi kusikiliza kero zao kama alivyowaahidi wiki iliyopita alipowasiliana nao akiwaomba kuacha mgomo wao uliodumu kwa siku tatu mfululizo ili wananchi wasiendelee kuteseka.

    Alisema* kwa kuwa serikali imeonyesha nia ya kusikiliza kero za madereva hao na wako tayari kuzipatia ufumbuzi aliona hakuna sababu ya kuandamana na yeye kama mwakilishi wa wananchi wa Arusha Mjini ataendelea kufanya mazungumzo na serikali mpaka madereva hao wapatiwe haki zao ikiwa ni pamoja na kuacha kuonewa.

    "Nawaomba wananchi wasubiri mpaka Agosti 30 kama ahadi ya Pinda (Waziri Mkuu)* haitatimia hapo tutaandamana mpaka kieleweke; hatuwezi kuadhimisha miaka 50 ya taifa huru tukiwa gizani huku serikali ikikosa sababu za msingi za kuwepo kwa tatizo hilo," alisema Lema.


     
  2. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    pinda ukija na majibu ambayo hayana muelekeo wa kulitoa taifa kwenye giza, tutaandamana mpaka mtakapo achia nch
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    count on me kamanda LEMA. lazima tuikomboe nchi yetu chini ya udhalimu wa kina LUKUVI
     
  4. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hongereni chama cha kususa na maandamano kwenu solution ni kuandamana tu keep it up!
     
  5. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Naona una napeuka kijana!
     
  6. papaa masikini

    papaa masikini Senior Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mpaka kieleweke,majambazi ya mali za umma,yatoweke!
     
  7. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ukimsusia mlevi pombe anashangilia. Sasa mkuu unataka tususie kuandamana ili mafisadi wa CCM wafilisi nchi halafu watoto wetu wawe watumwa?
    Pili, tusipoandamana leo dhidi ya ufisadi wa CCM hata watoto wetu watayalaumu makaburi yetu kwamba tulikuwa waoga mno na watatushangaa sana. Lazima tuandamane mpaka kileweke.
     
  8. s

    sativa saligogo Senior Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maandamano is the only solution, no way back!!! coz mwisho wa siku ni patokee makutano fahamu, KUDAI UHURU NI RAHISI KULIKO KUDAI HAKI????
    voxy populi voxy dei!!!!!
     
  9. l

    luckman JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    umetumwa???????????????
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hongera (MB) Lema. Tupo pamoja mpk kieleweke.
     
  11. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwambie huyo mana mda umebakia kidogo TAHIRIRI itakuwa Dar.. Mwanza wataongoza mapambano, wakifuatiwa na Arusha, Mbeya na Kigoma watakuwa njiani kuelekea Dar..hapo ndipo mafisadi wote watakapo kamatwa na kufunguliwa mashtaka
     
  12. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Nawakilisha nguvu ya umma
     
  13. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Maandamano ndiyo njia sahihi kwa serikali isiyotaka kusikiliza wananchi wake. tutaandamana mpaka tone la mwisho
     
Loading...