Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Godbless Lema avuliwa ubunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PakaJimmy, May 25, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Lema kavuliwa ubunge rasmi...

    Hii ni taarifa rasmi toka hapa mahakamani!


     
  2. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wadau mie kichwa chaniuma sababu sijui hao walalamikaji wametoa vielelezo gani kupinga ushindi wa kamanda Lema kwa anaye fahamu aweke hapa ushahidi wa magamba
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Be patient, you will find each and every thing in the judgement that will be delivered today.
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Mlalamikaji Mussa Mkanga hajui kusoma ila baada ya kesi utasikia ni mkuu wilaya ya Narung'ombe lindi,nchi ii bana ukiwafurahisha tu...
     
  5. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,947
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Ktk nchi kama tanzania ambayo hata mfumo wa kupeana ajira ni wa
    kishkaji/kindugu usitarajie ufanisi kwenye utekelezaji wa shughuli zozote zile za kiutendaji ndani ya serikali.
    Hii ni kutokana na namna watendaji wenyewe wanavyopatikana, mathalani daktari kapatikana kwa kutoa rushwa na si kwa kukidhi vigezo je ufanisi wa kazi yake atautoa wapi? Hakimu nae hivyo hivyo, unadhani atahukumu kesi kwa kuzingatia haki?

    Si vizuri kuzungumzia kesi iliyo mahakamani ila tukae tusubiri kila kitu kitajieleza!
     
  6. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu yu upande wa wenye haki, hata wakifanya ufisadi ktk hii kesi watapoteza muda kwani ccm haiwezi kushinda arusha mjini
     
  7. T

    Tanzaniaist Senior Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mashitaka dhidi ya Mh.Lema yalikuwa hivi:

    Alimkashifu MH.Batilda Burian kwenye Kampeni zake eti Batilda ana mimba ya lowassa, Batilda ni mdini, Batilda ameolewa zanzibar kwahiyo hatakuwa karibu na wakazi wa Arusha na vile vile katika jamii za kimasai,kichagga au kimeru hawawezi kuongoza na mwanamke..!

    Sasa fananisha hayo maneno juu na matutsi ya Lusinde..,

    Lakini cha ajabu,..mashahidi dhidi ya lema hawalikuwa wakijichanganya kwenye kesi na kukosa ushahidi wa video au wala sauti, na vile vile mh.batilda burian wala mume wake au lowassa hawakusilisha mashtaka yeyote polisi kama wamekashfiwa wala kufungua mashtaka dhidi ya lema..!

    Na ikasemekana waliomfungulia kesi wana chuki binafsi na wivu dhidi ya mh.lema
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Ni ufujaji wa rasilimali za taifa kama mahakama zetu zitaendekezwa kusikiliza kesi za kipuuzi kama hizi huku mambo makubwa yakiachwa hivihivi!
     
  9. i

    ibange JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lema amepigwa chini. Reasoning ya jaji inaonyesha alihongwa. The way forward ni kwenda Court of Appeal. Hata hivyo ccm wahangaika bure maana hata uchaguzi ukirudiwa leo watapigaragazwa kwa mbali
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Ni taarifa rasmi ambayo nimerushiwa na Crashwise ambaye yuko mahakamani!
     
  11. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh noma sana! Mbona hapakuwa na ushahidi? je anaruhusiwa kugombea?
     
  12. y

    yisega New Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa Lema kavuliwa ubunge rasmi, confirmed
     
  13. A

    Afghan Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matokeo yametenguliwa, Lema si mbunge tena!
     
  14. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kaka wapi tena hii source please
     
  15. m

    mamlasho New Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata akivuluwa ubunge..magamba hawatalichukua jimbo hilokamwe.
     
  16. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mbunge wa jimbo la Arusha mjini mheshimiwa Godbless Lema wa CHADEMA avuliwa ubunge na mahakama asubuhi hii ya leo lakini mpaka sasa hakuna uvunjifu wa amani hapa town na wamesema kuwa hawakati rufaa wanasubiria uchaguzi mwingine,,ntawapa updates zaid
     
  17. N

    Nelson mlokozi Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka source coz 4 what i know hukumu stil inasomwa now!
     
  18. B

    Bosili Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    itakuwa ni busara kwa CDM kutokata rufaa kwani uchaguzi ukirudiwa mwendo mdundo
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    ni kweli mkuu...vyombo vingi vya habari hapa Arusha vinatangaza.......

     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,689
    Trophy Points: 280
    Aisee...............!:tape2:
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...