Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Godbless Lema ana ulinzi wa aina gani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tupak, Jul 1, 2012.

  1. t

    tupak Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hofu ya maisha ya watanzania wenye upinzani wa wazi na watawala ni kubwa mno hasa baada ya Dr ulimboka kufanyiwa kitu cha ajabu. Moja ya watu wanaoipinga serikali waziwazi ni Godbles Lema, je huyu kiumbe analindwaje? Au kuna siku naye tutamsikia ametekwa na baadaye kuokotwa mabwe pande au ni hisia zangu tu?
     
  2. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wote hao na akina Zitto wana ulinzi mkubwa sana
     
  3. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mkuu.kwa hali ilivyo sasa yenyewe..si vigumu kusikia mkuu wa kaya amepelekwa "kingdom come" wakati akiwasili toka Rwanda..sembuse huyo Hemed msangi ambaye watu wanamtafutia pozi tu..ninachosema ni kuwa kama hawa vilaza wana hamu ya kuona watanzania si waoga,basi wafanye kitu kingine cha kipumbavu namna ile..kama ilivyo kwa ulimboka,watanzania wengi wanasubiri wanataka kuonyeshwa njia..tofauti tu ni kuwa njia watakayooneshwa baada ya mtu kama lema kuuawa itakuwa sio laini na ya amani sana..ila itawafikisha pahala pema zaidi watanzania.
     
  4. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kufa ni lazima kwa kila mwanadam, ikiwa kufa kutatokana na vita dhidi ya uonevu wa wengine utakuwa umekufa kishujaa.
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    unseeen protection.....
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Watamdhuru vipi Lema wakati muda wote yupo na Wazee 24
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Lema ana ulinzi mkubwa, kama vp akwaruzwe waone moto.
     
  8. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kabla ya kulindwa na binadamu tayari alikwishayatoa maisha yake kwa ajili ya haki za wanyonge.Yule jamaa anaipenda sana Tanzania na watu wake.Hata Magamba wangekuwa na mtu mmoja kama Lema serikali isingeyumba kwa kiwango kama tunachoshuhudia.
     
  9. +255

    +255 JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,730
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Lema ni nani kwenye nchi hii hadi awindwe?
     
  10. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kifo hicho hata mi nakihitaji
     
  11. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani hujapata kufahamu kuwa ndiye prezdaa wa rchuga
     
  12. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wao wenyewe wanajua madhara kufanya chochote dhidi ya lema manake ni lazima tupigane nao hao magamba wote.
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Sisi tuna Mungu, wao wana fedha.
    Lema kwenye mikutano yake amekuwa akieleza hadi njia ya kufika nyumbani kwa wale wenye nia ya kumdhuru...lakini yuko salama salimini. Mtu atakayekuwa na ndoto za kumuua Lema hajazaliwa bado.
     
  14. M

    Mendelian Inheritanc Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dhambi kubwa kuliko zote ni woga, acha woga usipokufa leo, utakufa kesho usipokufa kesho utakufa siku 1 ambayo huijui kwa hiyo ni Heri vita inayotafuta haki na usawa duniani kuliko amani inayopumbaza na kuudhalilisha utu wa mwanadamu.
     
  15. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na ulinzi wa usioonekana
     
  16. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,569
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    wajaribu ya mwakyembe, wote itabidi wahame nchi maisha yao yote pamoja na uzao wao.
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Aache kuuliwa dr slaa au zitto kabwe ambao ndo majembe ya chadema...aje auliwe lema,kwa kipi alicho nacho sasa?yeye aendelee kudhurura tu na kubwabwaja maneno ovyo,hakuna mwenye shida nae wala!
     
  18. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    ana ulinzi mkubwa sana kuliko unavyofikiria, fata kauli yake
    TUNAANZA NA MUNGU NA TUTAMALIZA NA MUNGU, JE NI NANI ALIYEMKUU ZAIDI YA MUNGU?
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Acha kutoa mapofu yote hii!

    Lema ni yule Mkuu wako unayemhanya!
    Unajifanya umepoteza kumbukumbu eeee! Pole sana!

    MKAMANDA wana ulinzi masaa yote tangu alipotangaza vita serikali DHAIFU!
     
  20. Mizinga

    Mizinga Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ni mwanaharakati sugu! Hata wakimuwinda jamaa ameaga wazee wakwao!
     
Loading...