Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Godbless Lema - aliyekamatwa sio katibu wake ila katibu wake anaitwa Lucy Fransisco

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpaka Kieleweke, Aug 22, 2011.

  1. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    barua ya Mhe.Mbunge Arusha.jpg Aliyekamatwa ndugu Gervas Mgonja ni kutokana na yeye gari yake ambayo huwa anaikodisha kukutwa eneo la tukio na hivyo ndio mkilichopelekea kukamatwa na hii ni kwa mujibu wa maelezo ya Rco.

    Ni kweli huyu bwana aliwahi kuwa msaidizi/Katibu wa Mbunge ila tangu mwezi June aliacha kazi baada ya kupata kazi sehemu nyingine na hapa soma ushahidi wa barua iliyopelekwa kwa RPC kumtambulisha , hivyo kitendo cha magazeti ya Serikali na lile la CCM ni kuupotosha umma kwa lengo wanalolijua wao.

    Ikumbukwe kuwa ni huyu huyu Lema ndio aliwatetea sana polisi na hata kupelekea wadai posho walizokuwa hawapewi kwa kitambo kirefu na hivyo hili haliwafurahishi kabisa serikali na wakubwa wa polisi.

    Ikumbukwe kuwa ni huyu huyu Lema ndio alisababisha mpaka polisi na serikali kukubali kuunda mahakama maalum kwa ajili ya kuchunguza mauaji yaliyokuwa yanafannywa na jeshi la polisi kwa muda mrefu sasa.

    Ipo propaganda nyingine ambayo itakuja soon kuhusiana na Mbunge Lema Ama kubaka au kukutwa na madawa ya kulevya ama kulawiti wapo watu wamefuatwa ila na wao wamekuwa wakitoa taarifa hizo hivyo punde ushahidi ukikamilika utawekwa hapa na wale wanaohusika kuumbuka , stay tuned.


    Nimeweka ushahidi wa barua husika kama kiambatanisho.
     
  2. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Asante kwa taarifa. Niliposikia nilihisi kuna faulo imechezwa.
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo mkuu utakuwa sawa tu ikiwa watasema Katibu wa Zamani wa Mbunge Lema akamatwa kwa tuhuma za Ujambazi?
     
  4. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tunasubiri kwa hamu kubwa huo ushahidi najua kuna njama nyingi sana zinazofanyika ili kuzima ndoto za chadema kukamata uongozi wa nchi. Kinachofanyika sasa ni kukihusisha Chadema na matukio ya ajabu ajabu ili kiionekane hakifai mbele ya jamii.
     
  5. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Gamba akikusaka bwana hata boy friend wa housemade atajumlishwa katika tuhuma zako bora kukuchafua tu. Thanks kwa taarifa Mkuu
     
  6. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hili linawezekana katika uandishi wa habari hasa ukitaka kuiongezea habari yako attention kubwa kwa wasomaji. A CATCHING HEADLINE...Inakubalika Mkuu
     
  7. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona chadema inawaumiza watu roho?
    Ila watatafuta kila njia hawatafanikiwa kuiharibu daima chadema songa mbeleeee.
    Mungu yupo anajua wapenda nchi daima watafanikiwa.
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Sikuzote huwa nasema kama kuna Mbunge wa CHADEMA alipo ukwaa ubunge alijua kazi imekwisha alijidanganya/anajidanganya kazi ndiyo kwanza inaanza na mpaka kufika 2015 kuna mengi yataibuka hasa Lema komaa na zaidi kuwa makini kuliko kawaida sisi wananchi wako tuko nyuma yako....
     
  9. THE PERFECT

    THE PERFECT Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikalikari inataka Kuibaka demokrasia... . hizo ndio siasa za majitaka now days magamba na media zao wanatumia Masaburi type kuwaza sijui kama tutafiaka kwa vyovyote vile PM anahusika kutupeleka huko!
     
  10. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nakupongeza kwa taarifa yako iliyojitosheleza. You are my Great Thinker
     
  11. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nilijiuliza ila sikupata jibu

    Ajabu kweli...Safi sana wana mageuzi
     
  12. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha kuwa sawa hapa, hakuna uhusiano ila wakupotosha umma. Hata hivyo mapambano yanaendelea.
     
  13. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #13
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    HIi barua ilipokelewa?
     
  14. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Zilipokelewa na hata DC, RC, OCD na vyombo vyote ambavyo huwa vinafanya kazi kwa ukaribu na mbunge vilitaarifiwa ili ikiwa siku mbunge ameitwa mahali na kushindwa na hivyo kuwa na haja ya kuwakilishwa basi waweze kujua kuwa katibu halisi ni yupi./

    Kazi ni ngumu zaidio hapo mbeleni na haswa ukifanikiwa kuiona strategy ya kujivua gamba utajua nini namaanisha hapa.
     
  15. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,639
    Likes Received: 9,220
    Trophy Points: 280
    Peleka hilo swali kwa RPC Arusha.
     
  16. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,531
    Likes Received: 1,762
    Trophy Points: 280
    Kwa namna hiyo hilo litakuwa sawa......Lakini maisha binafsi ya katibu wake hayan uhusiano na ubunge w a Lema. Ni kama vile ZOmbe alivyouwa wale watu halafu kuuwa kwake hakumhusu IGP
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi tangu niliposoma ile kichwa cha habari nilijua hakika kuna ki2 kilijificha nyuma! Ccm janga kwa Taifa!
     
  18. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #18
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 452
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    [video]http://www.jamiiforums.com/attachment.php?attachmentid=35794&d=1314008474[/video]
     
  19. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Historia inawaza kumuhukumu mtu Je lema alikuwa anashilikiana na majambazi na huyu katibu mkuu?
     
  20. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwani yeye Msekwa ashirikiane na majambazi?
     
Loading...