Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Godbless lema aachia nyimbo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Henry Kilewo, Mar 9, 2011.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Mbunge wa jiji la ARUSHA GOdbless Lema(CHADEMA) ameachia wimbo unaoitwa MSIOGOPE... Unaozungumzia hali halisi ya ukombozi wa taifa hili pamoja na njama chafu zilizo chezwa kwenye uchaguzi wa meya wa jiji la ARUSHA... Track hiyo ameiachia jana kutoka studio za kameta zilizopo kinondoni dar es salaam akimshirikisha msanii bwana kotide pamoja na swahiba wake wa karibu KILEWO.... Itaanza kuingia mitaani kuanzia jumamosi na nukuu baadhi ya mistari: ni heri ya vita inayo dai haki na usawa kuliko amani inayopumbaza na kuduwaza utu wa mwanadamu.....
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    cant wait to hear the song, chadema oyeee chademaa dr slaa amesema tukomboe nchi yetuu chademaa oyeee chademaaaaa
     
  3. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    powa sana,ni hadi kieleweke
     
  4. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    its sounds great! a good innovation
     
  5. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,448
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Mh. mtukufu ndg. Kapteni Komba atamjibu soon, subirini.. :msela:
     
  6. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    crap !!!!!!
     
  7. c

    carefree JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Leeema zingatia mgawanyo wa kazi kumbuka mpk sasa hata kuwashukuru wapiga kura bado ghafla umegeuka mwimbaji ! Nooo a big no njoo tukueleze kero bana utajirusha baadaye
     
  8. Chepii

    Chepii Senior Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unasema kweli bro or unaleta jokes hapa.
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    lema ameimba noooooooo hizi ni porojo urojooooooooooooo
     
  10. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mzuka, who want another rap.....
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    No comment.
     
  12. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Kamanda alicho kifanya LEMA ni kitu kikubwa sana kukaa na kuwaza ni jinsi gani ataweza kuelezea hisia zake kwa wananchi wake pamoja na watanzania kwa ujumla then ukisema kuhusu kero LEMA ndiye mbunge pekee mpaka sasa ambaye ameweza kufanya kitu cha maana jimboni kwake kama vile wale watoto mianne watasoma chini ya ARDF... Huyu jamaa ni mbunifu anawapenda watanzania
     
  13. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mmmhh! Ame rap kwa lafuzi ya kimachame au? Awe makini sana hivyo vitu visije mwaribia kwa wapiga kura wake. Hasiwe kama sugu anaye ng'ang'ania kutetea sanaa ya ubongo wa fleva na kusaa wapiga kura wake.
     
  14. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #14
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kuwashukuruje? Nahisi ww ni msengerema.
     
  15. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    FYI Lema ndio Mbunge pekee ambaye ameshafanya makubwa kwa jimbo lake .
    Kashaingiza watoto 400 shule ambualance, tractor na mfuko maalum wa maendeleo. usipime Archuga
     
  16. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #16
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    No haja rap bali alikuwa akitoa speech huku akifuatisha bt... Ukisikiliza kama siyo mwanaharakati lazima utakuwa mwanaharakati wa ukweli kamanda ni kichwa kazungumza mambo ya msingi mle:
     
  17. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unaweza kutuwekea hapa ukumbini?
     
  18. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wadau mpo serious na hyo maneno au ni Gossips?
     
  19. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yangu macho na masikioi.
     
  20. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Arusha watoto 400 mwaka wanaenda secondary kwa jeuri ya Lema na mshikamano wa wana Arusha au umesahau mkuu kijana yuko kazini kweli
     
Loading...