Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

God is playing tricks on me?!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Feb 24, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,237
    Trophy Points: 280
    Yani kila siku hili jambo linanitokea ....
    naweza kuwa nipo peke yangu sehemu nikakaa mda mrefu..
    nisione msichana yeyote wa kunitoa udenda akitokea..
    hata barabarani nikitembea kama nipo peke yangu ni hivyo hivyo...
    but ikitokea tu naongozana na mrembo hivi au nipo
    sehemu hivi na my sweetheart hapo ndio exactly atatokea
    msichana kifaaa cha kweli kweli cha kunitoa udenda,yaani
    wakati mwingine napoteza network kabisa,nakuwa kama
    kama nipo kwenye ganzi hivi kwa dakika kadhaa.
    halafu sasa wakati mimi nakuwa nimebanwa na my sweetheart,
    mara zote warembo hao wanakuwa free hivi na kama wananitazama tazama.
    kiuchokozi chokozi...as if wanasema ungekuwa peke yako ........
    kinachonishangaza hali hii ni kila siku,
    siwezi kukaa sehemu hivi na mrembo bila mrembo mwingine kutokea
    kama Mungu anasema ona kifaa hiki,ona na hiki.....ona hiki sasa...
    yaani ni kama upo out na Halle Berry halafu anatokea Beyonce hivi yupo yupo tu
    ana gaaa gaa,hujakaa vizuri anatokea Alicia Keys hivi nae anazubaa zubaa anga zako.mmenipata??????
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    vishinde vita uvikwe taji..................
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    ndo nakupendeaga hopo tu! straight to the point and well said
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,237
    Trophy Points: 280
    nalisubiri hilo taji.ninavishinda.....
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    @Sexy, si unajua hayo majaribu ndo hutufanya strong!!!


    ...with fire we test gold and with gold we test men....!! (@boss maandiko yetu hutufunza hivyo)
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    bado unapigana nikirejea kwenye thread yako......
     
  7. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    The boss ziba masikio ukiwa na mrembo wako opssss ni macho!!!
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    naomba umuulize ana warembo wangapi....?!
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    The Boss kumbe wewe unataka chovyachovya isikilize sauti ya mungu yeye hapendi hivyo ndo maana anakuepusha
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kubali kushindwa kwanza; utamake up on the next round! God is proving how much you have embraced Satan!
     
  11. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    inabidi unatamaa
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,237
    Trophy Points: 280
    nafikiri Mungu ananiambia huwezi maliza warembo wote.
    wako wengi sana,so choose mmoja.but .......najiuliza why me??????
    mitihani yote hii??????
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kuna wengine wanayo zaidi yako pengine
    mara nyingi nikiwa mgonjwa na kwenda hospitali (hapo kweli najiskia naumwa kweli kweli), nikifika huko nakuta kuna "wagonjwa" hasaa mpaka najiona mie mzima.....
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hiyo mitihani unajipa mwenyewe,AU SHETANI!
    SIO MPANGO WA MUNGU KUMKWAZA MWANADAMU.....!watch out
     
  15. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    huyo sio mungu ni ibilisi au unatembea na jini mahaba kwa hiyo anakutega.........................
    hata hivo kaka hujaeleweka sana yaani we ukiwa peke yako haitokei isipokuwa ukiwa na kimwana wako............huo mtihani .......usiweke tamaa mbele kwani hakuna mrembo zaidi ya demu wako ukiamini hivyo hata aje nani utamuona wa kawaida tu.......sijui kama upo au vp ila mwache mungu aitwe mungu kwani bible inasema (USISEME NAJARIBIWA NA MUNGU KWANI MUNGU HAMJARIBU MWANADAMU)
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,237
    Trophy Points: 280
    mkuu.
    kwanza hongera kwa kuoa.
    sikupata mda wa kukupa hongera.
    but toka uoe naona umekuwa na busara sana.
    nasubiri ukae mwaka mzima nione.
    usije kuwa shetani kutuzidi sisi...
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,237
    Trophy Points: 280
    mkuu toka uoe naona busara zimeongezeka.
    hongera aisee.
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mbona siku hizi binadamu tunamshangaza hata shetani mwenyewe, siku hizi shetani hana kazi kabisaaaaaaaaa
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Subiri subiri!
    lakini pia ni vyema ukawa unaniombea mabaya pia,MAANAKE NDICHO UNACHOKISUBIRI
     
  20. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    me nilidhani ungemsifia mrembo wako kuwa ni better than them... gosh....!!!
     
Loading...