Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gobless Lema; Jabali Linaloitikisa Serikali Ya JK ,Lajifananisha na Mwanamapinduzi Luther King Jr

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kiwalanikwagude, Nov 2, 2011.

  1. k

    kiwalanikwagude Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Kama ulidhani unachokisoma vitabuni kuhusu Mwanamapinduzi Martin Luther King Jr kilitokea hapa tu nchini Marekani basi ujue unajidanganya tena sana, hebu mwone huyo Mtetezi wa wanyonge hapo juu, mwangalie vizuri tu, si mwingine bali ni Gobless Lema.

    Huyu ndiye Lema anayemfanya JK akose usingizi naam! ni Gobless Lema jabali linaloitikisa serikali ya JK na CCM.
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Lema ameandika historia ya kipeke, ofcourse ni kama Luther king n like Mzee Mandela, nimezipenda movement zake, good Lema.. Pull up da sox, we are wth you guy!
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ni seme tu ukweli Lema baba yangu mdogo ninamfahamu toka akiwa nikiwa mdogo alishawahi kumpandishia mzee nyumbani mpaka tukafikiri si mzima,SI MWOGA WA KITU CHOCHOTE. Akisema jambo lazima alitimize
     
  4. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani tungepbahatika angalia kila Wilaya ya Tanzania iwe na Lema, G. Labda hii ka**** Land ingeanza kuonyesha mabadiliko..
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Safari hii tutasikia mengi sikia upupu huu, tena kuna wengine watasema Lema shemeji yao
     
  6. M

    MPG JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lema ni mpiganaji wa kweli,ni kiongozi shupavu,yupo kwa ajiri ya wanyonge,ukombozi umefika Tanzania,dhuruma zinazofanywa na serikali ya kipuuzi ya CCM inatosha.VIJANA TUAMKE.
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    nawe ni miongoni mwa wanaonyimwa usingizi na Lema?
     
  8. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mwangalie msichanganye vitu ni vyema mkasoma tena historia ya hao watu maarufu kabla ya kuwaringanisha na Lema. mimi binafsi sijaona matukio ya kufananisha na watu hao zaidi ya makeke ya kupambana na polisi kwa kutotii mamlaka.
    mnataka kusema atafaa kuwa mwenyekiti wa CDM au hata kugombea uongozi wa juu zaidi baadaye?
     
  9. Bob Lee Swagger

    Bob Lee Swagger JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,366
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hayo umeyasema wewe mkuu! au ndo umetumwa?!
     
Loading...