Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Goal ya maisha!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tanga kwetu, Dec 13, 2010.

  1. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Katika write up za research kuna goal (broad objective) na Objectives (specific/narrow objectives), kuna rafiki yangu kaniuliza nini goal ya maisha yako unayotaka ku-fullfill? nime-stuck naomba mnipe mifano ya goal za maisha. mimi ni mwajiriwa wa serikali kuu, wizara ya mali asili,nina Master's degree, nina mke na watoto watatu (10, 7 na 4 yrs old) ninaishi nyumba ya serikali, sina nyumba yangu sina biashara yoyote. mke wangu ni mfanyakazi wa internet cafe ya mtu binafsi (mhindi).
     
Loading...