Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

GOAL-LINE technology YARUHUSIWA

Discussion in 'Sports' started by Given Edward, Jul 5, 2012.

  1. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Masaa machache yaliyopita, officials mabali mbali wa mpira wa miguu walikutana Zurich kupiga kura na kuamua iwapo utumizi wa technology kuamua kama mpira umevuka mstari utumie. Matokeo ya mkutano huo ni kwamba mfumo huo umeruhusiwa kutumika na utaanza kwenye michuano ya Kombe la Klabu Bingwa Dunia yitakayofanyika japan mwaka 2013.
     
  2. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,454
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    van Persie anasema ye anakwenda kutafuta
    makombe...
    Podolski anadai amekuja kubeba makombe...
    Gang Chomba anasema AC Milan are the world’s
    most successful club!...
     
  3. Vegetarian

    Vegetarian JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 566
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 60
    Mi ninachojiuliza..Je,tutaweza kuitumia Goal-Line technology ktk hivi viwanja vyetu ambavyo vingi havina hata umeme.? Je,marefa wetu wote wana ujuzi wa kutumia tarakilishi?
     
  4. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kinachofanyika ni kwamba kuna kitu kinawekwa ndani ya mpira. Kita sense mpira ukivuka mstari na kutuma ujumbe kwenye saa ya refa.
     
  5. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Lakini hata hivyo,hii technology sio nzuri sana. Itafika mahali mpira utakuwa unapooza,kwasababu refa hadi asikilizie hicho kifaa kimjulishe.
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Lazima na kwenye mstari wagoli kuwekwe kifaa cha ku-sense.
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kila mtu ana malengo yake.
     
  8. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nashukuru EUFA wameikataa hii technolojia. Wao wataendelea na waamuzi watano
     
Loading...