Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Goal-LINE TECHNOLOGY,je inahitajika kwenye soka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jul 5, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wadau,fifa wapo kwenye mchakato wa kuleta utaratibu mpya wa kukubali goli kwa teknolojia ili kuondoa utata kama mpira umetinga wavuni au lah,,,,na mfano ni wakati wa mashindano ya EURO ambapo terry aliokoa,,,,mpira ambao inasemekana ulitinga wavun,
    Je goal-line technology ni nzuri???maana kwakweli itaondoa utata,ila pia ile hali ya ubishi miongon mwa washabiki itaondoka,,,,,ila vilevile hii technology itaendana na hali yetu waafrika????
    tujadiliane wadau
     
  2. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Naungana na Rais wa UEFA Michael Platin ambaye anachelea kukubali goal technology. Kuna mambo mengi mno ambayo marefa wanashindwa kuyabaini kama binadamu likiwemo hilo la kama mpira umevuka mstari au la. Lakini kuna mambo mengine kama ni onside au offside, ameshika au, amekwatuliwa au n.k. Mpira wa miguu utagawanyika maana achilia mbali technology hiyo kuweza kutumika katika ligi ya tanzania, je huko Ulemo au Ikungwipina watafanyaje
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mpira utapoteza ladha, utakuwa kama gemu sasa. Walijaribu kumweka refa nyuma ya goli lakini hakuna unafuu, penati bado ni za magumashi na magoli yanakataliwa.
    Siungani na Platini katika majaribio yake ya kuua soka.
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    @Mpha
    ila ladha ya soka itashuka bhana,,,,,mpira raha yake ni ubishi
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ila ladha ya soka inaelekea wapi?????
     
  6. fmlyimo

    fmlyimo Senior Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mashabiki wa soka wana asili ya ubishi. Hata wakileta hiyo mitambo wataendelea kubisha tu, watasema imechakachuliwa. Wengine watasema mitambo ya kichina inapendelea timu fulani. Ubishi hautaisha ila utaongezeka. Mashabiki noma, huwa wanaobishana mpaka na redio au Tv.
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na wewe, controvesial za soka ndo zinaufanya uwe mchezo wenye ladha kuliko mwingine.
    FIFA wanaua sasa, na leo wamepitisha hiyo technology na marefa watano kwenye game. Chefuuu...
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,036
    Trophy Points: 280
    It's been long overdue.
     
  9. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu maneno yako aliwahi kuyasema Arsene Wenger zaidi ya miaka kumi iliyopita. Nakumbuka alisema 'Technology isiwepo katika mpira,kwa sababu itaondoa ubishi, na ubishi ukiondoka football itakufa"Iitapoteza mashamsham"
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Lakini pia teknolojia hii na uhalisia wa afrika vinaendana wadau?????maana kwa sasa kule ulaya marefa wanaweza kuwasiliana,,,,,wakiwa wanachezesha,sisi hap hatujafikia,kisha hata vile vibao vya kubadilishia wachezaji wanatumia vya electronic sisi bado,je ni kweli kwamba waafrika tutakua tunaenda sambamba na fifa au ni kujipotezea muda na soka letu,,,,let say uwanjja kama wa ILULU kule lindi je wanaweza kuitumia hii teknolojia????ikiwa hata taa za uwanjan hakuna????
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Fifa wamesha prove goal line technology, and this is what we have been waiting to be implemented
     
  12. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ladha ya soka itapotea. Ndo maana nimesema naungana na Platin ambaye anapinga mfumo. Yeye anaona bora utaratibu wa marefa 5 uimarishwe
     
Loading...