Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Go Hang.He will not step down-Mugabe's Spokesman.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kevo, Jul 1, 2008.

  1. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    SHARM EL-SHEIKH, Egypt - Zimbabwe President Robert Mugabe will not step down and Western critics who called the country's recent election a sham can "go hang," the longtime ruler's spokesman said Tuesday.
    Charamba had harsh words for Western pressure: "They can go hang. They can go and hang a thousand times."
     
  2. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Pure son of africa ... you arent a whiteman's slave nor puppet
     
  3. K

    Kungurumweupe JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2008
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 317
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    UK, US, AU, Tsva.... walishaumia tayari. Watasema watachoka mwisho........

    Big up Mugabe!
     
  4. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    If it means starving your own people to death,making your own people homeless and making them run away from their country,enabling your own country to be among the most failed states in the world I guess he is mistaken and needs psychological advice.
     
  5. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kevo ... some situations cannot be avoided i think the blame should go to the whiteman still whose tunes he cant dance to.

    Mugabe from the beginning has no intention to hurt his people ... he is only defending whats best for them ... its like a man running from his house na kumwachia an opponent atawale ... cant you see this??
     
  6. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2008
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,862
    Likes Received: 2,378
    Trophy Points: 280
    Ni wakati sasa kwa bara la Afrika kujitegemea na kuacha kwenda kupiga magoti na kuomba misaada isio kichwa wala mkia.

    Viongozi wa Afrika wanafanya haya kwa kuwalaghai wananchi wao maskini huku wao wenyeqwe wakiendelea kufaidi matunda ya uhuru na kuzidi kupokea hizo pesa za misaada.

    Kama kweli waafrika tuna mshikamano huu basi tuachane kabisa na wazungu na tujitegemee wenyewe na marafiki wetu wapya Uchina.

    Bila hivo ntendela kuona kwamba bado kuna ule mchezo wa kitoto, ambapo mtoto akiishiwa uji au chakula huenda jikoni kuomba kingine.

    Shame on Afrika!
     
  7. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2008
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    THIS ONGOING AGENDA INANIKUMBUSHA NA KUNIHIMIZA KUWA AFRIKA KUNA UMOJA WA KWELI.....!
    MBINU WANAZOTUMIA WA-MAGHARIBI (mmarekani hachelewi kukugeuka ukiisha matumizi naye "discard after use") na viongozi wa kiafrika nao wameiga kuwakomoa wazungu na vibaraka wao, wakiwa pembeni wanamshutumu Mugabe, wakikaa pamoja wanasema AMANDLA...!
    SUALA HILI LILIJITOKEZA HATA KIPINDI CHA NYUMA AMBAPO KWENYE MKUTANO WA SADC AU COMMONWEALTH ILIDHANIWA WATAMLAANI MUGABE . LAKINI WAKIONGOZWA NA COMRADE MKAPA WAKAMPA BIG-UP.....! (ilikuwa ktk kisiwa mojawapo sikumbuki vizuri)
    africa idumu.... mtazamo wa kiafrica udumu......!
     
Loading...