Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gmail chaka la matapeli wa mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by andreakalima, Oct 9, 2012.

  1. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,673
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    Wandugu Salam
    Kwa takribani miezi kadhaa niliweka tangazo natafuta mke humu JF nikapata response kibao ila katika chache mabazo zimetia fora ni ile iliyonikuta pale MARYLAND MWENGE ya kuvamiwa na vijana 4 waliodai ati namsumbua dada niliyokuwa nae hapo (HUYO DADA TULIKUTANA JF) tukakubaliana tukutane hapo. Kitu kingine nilichogundua kwenye "WACHUCHU" wa JF ni kuwa wengi wao wana e-mail "feki" hususani wanatumia gmail maana ni rahisi na fasta kutengeneza Account kuliko Yahoo/hotmail. Ushauri wangu kama umepata mchuchu mwenye email ya gmail usimuamini sana fanya uchunguzi zaidi kuhusu uhalalai wa JINA/email yake nasema hivi katika watu walio ni contact yumo aliyekuwa boss wangu (mwanamke kaolewa) sehemu katika kuchombeza nikamuombaemail na namba ya simuduuh akanipa ile namba yake ya ukweli ila email feki (gmail) it seems alitengeneza email ya gmail kwa ajili ya magumashi yake ya pembeni. SO WADAU KUWENI MAKINI, msije mkatongoza wake zenu humu.
     
  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
  3. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,673
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    Snowhite
    kutongoza hakuna formula so no need kwenda kufundishwa! we tokelezea vile unaona inafaa kama ni kulia poa, kama ni kuandika kimemo poa kama ni kumtuma baa medi sawa tu but hoja ya leo nilioileta jamvini ni Gmail kuwa chaka la matapeli FULL STOP.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    wapenzi hawatafutwi kwenye mitandao!
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    mhm kumbe...alafu mie nilikuwa najua tuu humu jf wee tafuta wakubandua tuu...hamna wife material humu
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwa tabia hiyo kamwe hutapata... kwa kuwa na yule wako pia atakuwa anabanduliwa mahala na wenye mtizamo kama wako
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mwambie.....atafute huko mtaani huku atalalamika kila siku......
     
  8. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mi natumiaga dawa kutongoza, we nenda kahonge alteeza, mi ndumba na kadawa keusi napaka kwenye lips mwanamke hachomoi hapo!
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he, ukiumwa na nyoka bana, hata nyonyo ya mkeo ikikugusa unaruka.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    mwache tu....siku ataingia kwenye kumi na nane za mtu (si alinusurika) ndo atajua mtandaoni noumer....
     
  11. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    una akili fupi wewe , kama stori zako za kutunga!


     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hukuwaitia polisi?mla huliwa yakhe!
     
  13. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,673
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    Duuh haya wajameni mi natoa tahadhari tu.mi nishaacha kutongoza humu jf ole wenu nyie mnaochipukia mtakutana dhahama halafu mtakumbuka huu ushauri
     
  14. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    story yako inaweza ikawa ya ukweli,ila kuna mengine umetia chumvi.kama hayo ya bosi.na wanaume mbona na nyinyi ni matapeli vile vile jf?kila sehemu mnajitongozea tu.ingawa sio wote
     
  15. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii imeniacha hoi, mwe...!
     
  16. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    tOKA ZAKO ACHA UWONGO, TOKA JANA UNAAMBIWA UTAJE ID HUTAJI!
    LABDA WEWE NDIO UNACHIPUKIA KUTAFUTA UMAARUFU KWA USHI-GONGO!

     
  17. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    kisukari..........:shock:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Isije ikawa ilikuwa ni wewe.....LOL
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hapana baba, mie nisingembakisha. Ningemtapeli kichwa hadi unyayo, siachi hata nywele! I never do failed miaaiona, you know your baby gal hehehe.
    Afu uacje kutegea malezi hukooo
     
  20. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    well yote ni mitazamo...haiwezekani wewe ukawawabandua wa wenzio wao wasikubandulie....itakuwa kijidanganya tuu.
     
Loading...