Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

glucose ni dawa tosha ya tendo la NDOA.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kwelwa, Feb 22, 2012.

  1. kwelwa

    kwelwa Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii ni hivi juzi nilibahatika kuongea na mtaalam mmoja.Tukiwa katika mazungumuzo tuligusia matumizi ya dawa za kuongeza nguvu.Alinihakikishia kuwa dawa za kununua za kuongezea nguvu zina madhara makubwa huko mbele ya safari.Aliweza kugusia matumizi ya glucose na maji kuwa ni bora zaidi.Kama mtafiti nilifanya majaribio,nilichokigundua hasikwambie mtu,perfomance yake ni ya hali ya juu.Sambamba na hilo maji mengi ni muhimu ukanywa nusu saa kabla ya pambano.Tusisahau kutuliza mawazo wakati wa tendo.
     
  2. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mbona unaeleza vitu nusunusu-dadavua hayo matumizi yanatakiwa yawe vipi
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo ushapona tatizo lako la upungufu wa nguvu za kiume?
     
  4. kwelwa

    kwelwa Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Actually sikuwa na tatizo hilo isipokuwa ni katika hali ya maboresho ya kazi zetu.
     
  5. kwelwa

    kwelwa Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumia glucose kabox kale kadogo weka kwenye glass kubwa changanya kunywa subiri kama nusu saa peleka timu uwanjani.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Jamani, hizi spana mkononi hadi lini???
    Bora yangu nikipiga kitu ubombo, wife lazima afurahi
     
  7. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ulipiga vingapi usije ukwa uliishia kimoja tu hoi
     
  8. J

    Jini Mapembe Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni dawa kwa jinsia ipi?
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Babu huyo anaibiwa x2

    Bishanga na Asprin njooni muone siamini macho yangu
     
  10. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mchanganyiko huu unamtoa kizazi mkeo-pweza nusu kg,ngisi nusu kg,karanga,majani ya chai ya tangawizi,maziwa fresh nusu ltr,tangawizi saga robo kilo,chemsha hadi viive then weka asali mbichi nusu lita koroga na unywe asbh na jioni kwa siku tatu utakuwa imara kama simba mawindoni tahadhari ni kwa waliooa tu na c wazinzi!
     
  11. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Uliposema dawa ya tendo la ndoa nikadhani tendo la ndo alinaumwa.

    Wewe unataka wenye sukari wakajazane 'muhi3' sukari zimepanda. Glucose ya kunywa kwenye maji ina tofauti gani na dawa zingine?
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Si umesh jaribu glucose? sasa nenda kajaribu bamia changa.

    Robo kilo bamia changa,unatafuna mbichi na kumeza kidogo kidogo, unaanza masaa mawili kabla ya game. Jaribu uje eleza JF.
     
  13. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pia kuna dawa nyingine nzuri tu ambayo ni mahsusi kwa kuwakomoa wanawake wanaojidai wamekubuhu kwenye game: Vuta bhangi ya kutosha halafu baada ya nusu saa kula viagra. Ikipita tena nusu saa ingia kwenye game, kama hataua basi utasababisha dhahma kubwa.
     
  14. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,276
    Likes Received: 598
    Trophy Points: 280
    Hapo lazima utakuwa umetengeneza sumu kali!.
     
  15. Infopaedia

    Infopaedia JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 677
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 60
    Marketing nyingine bwana! Wewe umeona ma-box yako ya glucose hayaendi, unatafuta utoke vipi. Na wabongo tulivyo, saa hizi glucose zimeshapanda bei huko mtaani. Haya bana.
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hahahahaah!! Hizi bangi..
     
  17. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwaresma hii tubuni na kuihubiri injiri
     
  18. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    sumu wapi wewe hakuna kemikali hapo hivyo vyote ni vyakula vya asili

    We poyoyo sana eti sumu haya endelea kula tembe(viagra) upone
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    vitu vingine chunia basi.
    Hadi watoto wasikie, ulimi uliteleza tu

     
  20. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Leo lazima nikuchome tu
     
Loading...