Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Global Publishers!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by vivian, Oct 5, 2010.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwanaza Naomba Nikupongeze MD wa Global Publishers.
    Nimekua nikipata habari nyingi za kuelimisha, Kufurahisha na mengine mengi.
    Naomba niseme Kuwa nimegundua at the moment you are biased politically!
    Hizi heading mbili Leo zimenidhihirishia hilo.
    1.Mjengwa: nilichokiona Mwembetogwa Iringa.
    Hivi katika Blog ya mjengwa mumeona hilo ndio la muhimu kuliko mengine kuliweka kwenye mtandao wenu?
    2.Anayedai kuporwa mke na Dr. Slaa anusurika kifo

    Is this fair to Dr. Slaa or just humiliation? Is there no other language you can use?

    Thats all!
     
  2. l

    lembeni Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wangeandikaje?
     
  3. RR

    RR JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Umesoma huo upuuzi uliondakwa na hao wapuuzi??
    Ni wazi kwamba wanasema kwamba Dr. Slaa (au wapambe wake) wana mpamgo wa kumuua Mahimbo!
     
  4. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Utajibiwa na great Thinkers!! Mi nafikiri kwenye maelezo yangu yanatosha!!!
     
  5. A

    Anna Gilbert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Global ni ccm pure kwa hiyo tusishangae.
     
  6. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mke anaporogwa?
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Mmiliki wa GP ni kada wa chama umesahau?
     
  8. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa si kweli kuwa hao wapambe wa Slaa wameanza kutumia silaa kumuangamiza Chediel?Huu ni mwaka wenu mtaona mwisho wake ila msije mkakimbia hapa jf!
     
  9. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nani kakwambia. Pole ! usije ukakimbia wewe!!!
    Kwa taarifa fupi tu. ni kwamba Slaa atashinda But not kwa kishindo. Coz CCm na CUF wameungana.
    poleni mafisadi. mwisho wenu umefika! Ukombozi wetu umekaribia! mnajaribu kumchafua Slaa mkitumia udini lakini. Hakuna Ukristo wala Uislamu kwa Slaa! Kanyaga Twende. waislamu wakristo wote haki sawa!!
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    The Following User Says Thank You to vivian For This Useful Post:

    Bigirita (Today) ​
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kumpa urais mtu anaye anguka-anguka hovyo ni upumbavu na upofu. Koran inasema wote wasio waislamu adhabu yao ki kifo kuanzia mtu wa kwanza mpaka wa mwisho.
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Hayo yasikubabaishe kwa kuwa kwenye maandiko matakatifu tunaelemishwa yafuatayo:-

    Hapo waweza kuona ya kuwa porojo dhidi ya Dr. Slaa hazina baraka ya Mwenyezi Mungu na kamwe hazitafanikiwa.
     
  13. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Huyu mmiliki wa global publisher ni a stupid guy anayetumia magazeti yake kudhalilisha wakina dada. Mi siku zote namuona ni mpumbavu na huwa sisomi gazeti lolote kaandika yeye.
    Ni baadaye tu niligundua kwa nini is a hopeless guy. "Yuko sisi m akishirikiana na majambazi wa nchi hii"
     
  14. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Gp md alienda ktk mchakato wa kura za maoni za ubunge - ccm , akashindwa.
    Sasa anajipendekeza kwa lengo la kupewa makombo.. ukuuu wa wilaya etc. Bahati mbaya sana kwao mwaka huu ... hakuna ukuu wa wilaya wala like stupidiness, kwa sababu this time, wanakaa benchi . makamba ajiandae kwenda kugema pombe ya mnazi!
     
Loading...