Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Global financial crisis na NGO zetu Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Brooklyn, Aug 17, 2009.

  1. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wadau naomba nijuzwe, kuna binti yangu kapata offer mbili from two NGOs hapa nchini. Nasita kumpa go ahead, kwa sababu nilisikia hizi NGO, especially Pathfinder and ActionAid international zimeathiriwa sana na GFC!

    Vp wadau kuna mwenye development yoyote juu ya hizi NGOs?
     
Loading...