Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Glaucoma na Upofu

Discussion in 'JF Doctor' started by Manumbu, Nov 30, 2011.

  1. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mama yangu amepata haya maradhi na sasa amekuwa kipofu kabisa. tumejulishwa kuwa presha ya ndani ya macho (glaucoma) haina dawa na mama atakuwa kipofu kwa siku zake zote zilizosalia. Lakini pia nimewahi kusikia kuna matibabu ya kutumia sterm cells (sijui kama nimepatia spelling). Je kuna sehemu yoyote hapa duniani naweza kujaribu kumpeleka mama yangu akatibiwa hii glaucoma kwa kutumia hiyo sterm cells medical technology au hata akapata matibabu ya aina yoyote ile ili aweze kuona tena? Naomba mwenye msaada hususan wa hali anijulishe nimsaidie mama yangu. Asante.
     
Loading...