Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Giza geita saa la 24 sasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwanamapinduko, Jul 11, 2012.

  1. mwanamapinduko

    mwanamapinduko Senior Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Licha ya kuwa kwenye mgodi wa hapa Geita kuna ziada ya 5MG. Mji huu hakuna umeme wa shirika letu la ugavi wa umeme kwa masaa 24 sasa hakuna taarifa yoyote kutoka kwa Badra! Kunani huko tanesco jamani.
     
Loading...