Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Give me sex

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Think, Aug 6, 2012.

  1. Think

    Think Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapenzi ya siku hizi bila pesa ni uongo, na watu wanapo kosa pesa ya kujikimu au kumsaidia mpenzi wake basi muda mwingi huwaza kuwa akiwa nampenzi wake for sex ili asimkimbie na mwisho wa siku mapenzi hufa kwani yale mahitaji muhimu unakuta mwanaume hawezi kumtimzia mpenzi wake kwa kukosa pesa.

    so is that ryt we need women for sex?

    jamani tushauriane kwa hili
     
  2. JJB

    JJB JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwanza wewe toa maoni yako, unalalia upande upi? Na uliza swali kwa jinsia zote. i.e wakina dada nyie mnaitajika kwa wanaume kwa ajili ya ngono 2?
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    think it, as ur name.
     
  4. Think

    Think Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pesa ndo kila kitu lkn mapenzi bila pesa ni sawa na kuwaza ngono unapokosa kazi ya kufanya mpwa.
     
  5. Think

    Think Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i just want your advice
     
  6. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Two in one (LOV+MONEY=TRUE LOVE)
     
  7. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    oh nimechoka sasa
     
  8. Think

    Think Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    not true
     
  9. Think

    Think Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kufanya nn
     
  10. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    No mane no lavu
     
  11. BIF

    BIF Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No money No lov.But Money+Lov=mwemelemwemele.
     
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mi naomba nichangie kidogo hapo penye bold. Mapenzi ni complex na mapenzi bila pesa inawezakana kabisa. Nasema hivyo kwa sababu zifuatazo
    1. Nimeshaona ndoa nyingi sana za watu ambao hali zao za kiuchumi ni za chini sana lakini wanaishi kwa furaha sana
    2. Nimeshaona Wanawake wenye uwezo sana wakiwapenda wanaume wasio na hela wasio na mbele wala nyuma na wakaamua kufunga nao ndoa na wangali wanaishi vizuri
    3. Nimeona wakaka wengi tu wenye uwezo wakioa wadada toka familia zisizo na uwezo na wakawa na maisha ya furaha sana.

    Hivyo nachotaka kuhitimisha, mapenzi huwa hayaangalii sana uwezo na pesa alizonazo mtu, na ndiyo maana kuna watu waliooa/kuolewa na watu wenye uwezo na bado wanatoka nje ya ndoa zao na watu wasio na uwezo.

    Ila nakubali kuwa Pesa inasaidia sana kumpata mtu kwa haraka zaidi hata kama hakukupenda, anaweza kujilazimisha na kujiweka karibu na kufake kila kitu mpaka umuone na yeye anakupenda pia. Ila mahusiano ya namna hii huwa hayana maisha marefu.
     
  13. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    kwa maelezo yako hapo juu; 1, 2 na 3. Inaonyesha wewe ni mfuatiliaji mzuri sana wa maisha ya watu.
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Think.........may advice is think again............. is your body not more than sex?
     
  15. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    money is the only true love of my lyf......lol
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Think, Think Think
     
  17. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Nakuhakikishia, mapenzi ya shetani ndo yanahitaji hadi mtu awe na pesa, lakini penzi la kweli lile Mungu alianzisha halihitaji pesa. Kwani Adamu na Hawa walipendana kisa pesa?.
     
  18. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    No thank you. Mapenzi ya kweli hayawezi kuletwa na pesa, maana siku pesa ikiisha ndo mwisho wa penzi.
     
  19. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Bwana mdogo, si kila kitu unachokizungumza unakifahamu kwa sababu wewe ni mfuatiliaji wa maisha ya watu, nazungumza pia kutokana na experience na mambo tunayokutana nayo kwenye maisha kwa kuishi miaka mingi!

    Kwa kifupi kuna mambo ambayo tunayafamu kupitia sisi wenyewe, au kupitia members wa familia, wadogo na wakubwa zetu au majirani au kualikwa kwenye vikao vya kusuluhisha-Sisi wengine ni viongozi wa kata na mitaa! Hivyo kikubwa ni kusaidiana kuelimishana na kuelekezana badala ya kuanzisha au kuendeleza hoja zisizo na tija.
     
  20. Think

    Think Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx mpwa for your advice
     
Loading...