Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Giv me A break

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KakaJambazi, Oct 16, 2010.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Ivi kweli CCM/Serikali ifunge na kuukarabati uwanja kwa ajili ya Dr Slaa kuapishwa!!! Haiingii akilini.
     
  2. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio uwanja wa JK; ni uwanja wa WATZ; peoples power itawalzimisha
     
  3. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    ama hawajapata picha ama ni ufisadi mwingine mtu alishapewa tenda na % zimeshatumika katika uchaguzi hivyo ni lazima ahakikishe amemaliza kabla slaa hajaingia kutibua deal
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Unajua kile anachokipanga Mwenyezi Mungu?
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ndivyo itakavyokuwa we JAMBAZIKAKA
     
  6. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Nyie chadema acheni kujiamini sana, tuombe tu Mungu tunachokihitaji pia kiwe ni mapenzi yake. Kumbukeni Busanda, Kiteto na Biharamulo kila mtu hapa aliamini chadema will take the lead lakini wapi haikuwa hivyo.

    Mchuano wa JK na Slaa si kubeza yeyote kati yao anaweza kuwa mshindi.

    Mungu wa mbinguni atuhurumie. TBC walionesha mfumko wa bei za bidhaa muhimu za chakula na mafuta kati ya Mwinyi kutoka madarakani na miaka 10 ya Mkapa Vs miaka mitano ya Kikwete. Jamani it is terrible.

    Kati ya muda wa Mwinyi na Mkapa mfumko ulikuwa 10 - 25%, miaka 5 ya Kikwete mfumko ni zaidi 150% hii ni hatari sana.

    kama wanavyosema malaria haikubaliki sasa tuseme kikwete na CCM yake hawakubaliki.
     
  7. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,239
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Kaka utamaduni upo sawa kabisa kwa version ya mwisho lakini uskate tamaa kumbuka alipangalo mungu kamwe ccm hawawezi kupangua mimi bnafsi naamini Dk. slaa atatake over coz tumechoka na hii kero ya kutojua kesho yetu hasa cc vijana! Hujui tu cc tulivyonyimwa fursa, wachina watoto wadogo wachuma pesa ndani ya nchi yetu jamani ni kwasababu wamewezesho mitaji na serikali yao. Cc viongozi wetu mabongo lala! Vjana wengi wanaelimu zao lakn kutwa wanataftakazi mofsini kisa hawajawezeshwa wamekariri ili ufanikiwe yampasa mtu kufanya kazi. Nenda kariakoo uulizie Wachian wanaelimu gani? Lakini kwann kila wk wanachuma mamilioni ya pesa na kufanya fund remmittance kwenye nchi yao. INAUMA SANA.
     
  8. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    kwa mawazo yako haikuingii akilini lakini kwa kura za watanzania itatokea
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    It does not matter, at all, whether it makes logic to you or not. Handing power to the electoral winner is a constitutional imperative bound by no individual perspectives...................

    Kwa hiyo huu mtazamo wako uufiche maana unajiabisha.


    PROVERBS 13: 3 "He who guards his mouth preserves his life but he opens wide his lips will have destruction."
     
  10. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi uwanja nao ni tatizo?, hivi mnakumbuka Mwai Kibaki aliapishiwa wapi..
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Nimejaribu kufikiria (zanzibar), Kenya na Zimbambwe, wao waweze kwanini cc* washindwe?
     
Loading...