Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Girls girls girls mhhh i have your attention now ( no men please :d)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by vikmatz, Jul 5, 2012.

  1. v

    vikmatz Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What are the things a girl looks for in a man?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,818
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    bahati mbaya am a wife and a mother.....ningekuwa gelo ningejibu.....
     
  3. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Pesa yako, gari na nyumba
     
  4. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    dogooo..yani mpaka leo hujui what a girl needs from a man??
    1- mshobobo/mtalimbo usiolala dolo na shughuli uiweze
    2- pesa na magari..maana hawa wenzetu hataki hatakuisiki kitu iitwayo shida
    3- kidoogo utanashati uwepo
    4- usiwe chapachapa..yani wanataka wakiwa na wewe uwe wake peke yake lakini pia wanaishi kwa hisia kuwa lazma wanaume tunachapa kizuri wasijue wanashare na nani
    5- uwe mtu wa story sana na nyingi ziwe za uongo basi wao mioyo kwatuuu..maana imeandikwa hawa wenzetu wanaupenda na kuukubali uongo kuliko ukweli.

    HAYA NDIO MAMBO BASIC AMBAYO MTOTO WA KIKE HANA JINSI YA KUKUENGU KATIKA VIGEZO VYA KUWA NAYE..HAWANA UJANJA WA KURUKA MTEGO WENYE VIGEZO HIVO HAPO JUU NA NIMEVIWEKA KWA MPANGILIO MAHUSUSI.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hapo kwa rangi si kweli uko kwingine umepatia kidogo...
     
  6. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo mwenyekiti ukipata mwenye sifa hizo utaacha kubania k yako??
     
  7. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ila kwa wengine si kweli? yawezekana kwako si kweli ila kwa wengine ndio namba 1 priority
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    provided factors zingine zipo constant mkuu
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    tatizo wanaume waliofulia wanaishi kwa kujihisi sana...mapenzi ya kweli huna ukiachwa unasingizia kisa wewe maskini..tulieni muone kama na sisi hatujatulia
     
  10. i

    issabela Senior Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    am a girl and i want nothing bt true lov and faithfull from a man
     
  11. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Only true love and faithfull from a man, girls like it.
     
  12. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Smile mbona unakwepa hoja? mii nimekueleza kama wewe mkwanja sio namba one priority wengine ndio.mbona hata kuna dada zetu huwa katika stori wanatueleza kuwa mwanaume asiye na mkwanja na usafiri NO! tena huwa wengine wana generalize wanaita mwanaume suruali!
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,317
    Trophy Points: 280
    umenitoa machozi
     
  14. p

    pointers JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    even satisfication on bed????
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hiyo inakua si kweli hasa kwa wanawake ambao wana kazi zao na pesa zao, unakuta yeye hana shida ya hela anataka love peace and happiness...sema kuna walee masharobibi ambao yeye kuanzia hela za kununua rangi za kucha mpaka nyumba anataka apewe na mwanaume
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sidhani kama kuna mtu atapewa mapenzi ya kweli kabisa aache kutulia....tulieni wanaume....tatizo hamtulii maquestion mark meengi mnatuwekea kichwani...mnategemea tutakaa..pesa si kitu kaka ..antention!
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    teh iyo love mnayo?
     
  18. B

    Baniani Mzuri Senior Member

    #18
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii mambo ya true love mie hua naona ni fictions mpaka leo cjapata real meaning.
     
  19. B

    Baniani Mzuri Senior Member

    #19
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mie mwenyewe nimeinamisha kichwa chini
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna siku shemeji yangu mmoja aliniambia kua yeye kama mwanamke ashajiwekea kichwani kua akiwa kwenye rship na mwanaume ipo siku huyo mwanaume atakuja kumcheat yani hiyo ni lazima, anajiwekea hivyo ili asije akaumizwa rohoni. nikafikiria hiyo sentensi nikaona kuna ukweli wake, so love inaweza ikawepo na mwanaume anakupenda kweli lakini sijui kwanini at some point atacheat tu i wonder:mmph:
     
Loading...