Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

girlfriend na boyfriend

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tall, Mar 8, 2010.

  1. T

    Tall JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu kila mwanafunzi kuanzia kidato cha kwanza hadi cha sita, akiwa wa kike unakuta ana boyfriend wake na wale wa kiume nao wanao magirlfriend wao, wachache hawana kabisa,labda niwaulize kwanza wanafunzi wenyewe je ? faida gani mnapata toka kwenye huo uhusiano?Inawasaidia kwenye masomo kimaendeleo? Halafu niwaulize wazazi wenu,je mzazi unaruhusu mtoto wako awe na boyfiend au girlfriend shuleni? Kwanini?
     
  2. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Wanafunzi na mapenzi ni pilau na mlenda
    Wanafunzi na mapenzi ni kilimo na uvivu
    Pesa nguo na simu adui wa wanafunzi

    Wazazi upande wao lawama sana wamejisahau
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    tall, sasa humu wanafunzi watakuwepo kweli? hasa wale unaowaongelea wa sekondari?
     
  4. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    may be it help them to release tension... u know sexually tension.. haromonies can play tricks sometimes

    I am not promoting this though dont get me wrong... kama mimi nimzazi I would advice my children to wait for the right time...
     
  5. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mahusiano haya yanakufanya mtu hujione umekamilika na yanakupa confidence zaidi na maisha yako ya kila siku.

    sasa kwenye perfomance inategemea na mtu binafsi ukiachia mapenzi yakutawale basi unaweza kujikuta masomo hayapandi kwani kutwa akili yako itakuwa kwenye mapenzi.kama utaweza kuji-control sidhani kama yata ku-affect kwenye masomo yako sana.

    duania sasa hivi watoto wanakuwa hnaraka sana na ni vigumu kwao kukosa mwenzake kwani wanafunzi wenzake watakuwa wanamshambulia na inaweza kum-affect zaidi kwenye kuliko hayo mapenzi anayojaribu kukaana nayo mbali hili haweze ku-focus kwenye masomo.
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hapo sasa....

    lakini kwa upande wa mzazi au mlezi, dah napata ugumu sana (labda na malezi niliyolelewa yamechangia), kwa kweli siwezi kuruhusu hilo, tena mtoto yuko O'level aniambie au nigundue ati so n so ni boyfriend wa mwanao...........agrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr!!!
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    lakini hivi vibinti usipokuwa makini vinaliwa bana.
    Issue ni kuviweka bize tu vikiwa home, ratiba kama ya seminari....kusoma, kufanya kazi za nyumbani, kucheza.....lazima awe na mchezo physical...mambo ya kusema nasoma novel ndo hobby, sitaki, novel atasoma na michezo/mazoezi physical atafanya.
     
  8. bht

    bht JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaaa wangu umenifurahisha sana, mi jana I came out with the "house rules"

    am just not comfortable bana so kabla sijaua bora niwape tahadhari kabisa.....nimepanga ratiba TITE bt mind you watoto wa dotcom ni wajanja ile mbaya...
     
  9. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Mkuu una katoto ka kike?? Unajua unless kama kanasoma boarding school then unaweza kufanya hayo unayosema. Lakini kama yuko day school jioni anarudi nyumbani utakuta mazoezi na kila kitu kamemalizia huko huko kakifika home sura kavu kama dagaa!!!
     
  10. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni heri mambo yawe tite ili atumie ujanja mwingine kufanya upuuzi wake hali akijua home ujinga ujinga hauna nafasi. Kwanza ukitoa ratiba tite hata muda wa kufanya ujanja unapungua sana. Watoto wana muda mwingi wako idle ndio maana wanakua bize na mapenzi(bf/gf) wakiwa wadogo mno.
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mie jamani hapo ndo nachoka mwili na roho..........
     
  12. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .......Watoto haswa hawa teenagers wala mzazi usijidanganye kwamba unamchunga au unampa ratiba ili awe busy........wapo very smart kiasi kwamba mzazi wala hutajua kama ana GF au BF.
    Mimi nikija kuwa na mtoto awe wa kike au wa kiume, nikishaona amepevuka ni kiasi cha kuwa karibu naye na kumfanya ni rafiki yangu na kumueleza jinsi mambo ya mahusiano yanavyotakiwa kuwa.
    Mzazi inabidi uongee na mtoto wako usimuonee haya kumpa sex education, maana kama hujamweleza ukweli wewe mzazi utakuja kuumbuka bure kwa kutomwambia ukweli mwanao kuhusu mahusiano.
     
  13. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Maybe am old-fashioned lkn this is a no-no. Mixing education and relationship at Secondary and High School is a receipe for failure. Wengine we are employed na relationship challenges kibao, now I can imagine students who do not even know what they want to become.

    You will end up serving one master, and believe me it will not be your education. Wazazi na walezi habari ndo hiyo.
     
  14. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #14
    Mar 8, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wao nao wamepevuka kiakili na kimwili pia..si unajua tena mabo ya baiolojia?ila sidhani kama kuna faida yeyote wanayopata..ni ujinga tu.
     
  15. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mi hapa kwa jinsi topic ilivyo, sijui nichangieje naombeni mawazo!
     
  16. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #16
    Mar 8, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha!soma posts za watu then utapata cha kuchangia..nimeupenda ujumbe wa kwenye signature yako.Sasa utachanaje nywele wakati una kipara?
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    GS, hakuna kisichowezekana....at least kwa maneno rahisi kabisa
    ndo naendelea kutafakari hapa..
     
  18. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    so when is the right age for a girl or a boy to have sex?
     
  19. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #19
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Yapo bwana yasiyowezekana.Acha hadithi Mkuu.Mbona tumeshindwa kuwawajibisha mafisadi wa Kagoda,Richmond na wengineo?
     
  20. T

    Tall JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    :confused:
    wewe siku zote unadhani huwa humu ndani JF unasema/kuwasiliana na wakubwa wenzio tu? sasa subiri warudi shule wapitie pale internet cafe halafu uone majibu yao humu.Ninapoishi mimi internet cafe karibu zote utawakuta haohao
     
Loading...