Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Girlfriend na Boyfriend

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Exaud J. Makyao, Feb 13, 2009.

  1. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wana JF nisaidieni.
    Mara nyingi nimesikia maneno haya GELFRENDI NA BOIFRENDI (girlfriend na boyfriend) katika mahusiano.

    Najiuliza maswali haya,
    - Hawa ni akina nani?
    - Umuhimu wao ni nini?
     
  2. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    ...mzee samahani lakini, hivi unatokea Mars nini? ...kwa kifupi ni kuwa hao wa2(Girlfriend & Boyfriend) kazi yao kubwa ni michezo ya Adam na Hawa hakuna explanation nyingine.
     
  3. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Ni wapenzi.

    Umuhimu wao ni kuridhishana kimapenzi na mihemko motomoto, vingine ni vya ziada!
     
  4. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2009
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Girlfriend na Boyfriend are just friends not otherwise.
     
  5. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2009
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Girlfriend:ni rafiki wa kike,Boyfriend:ni rafiki wa kiume.
    Lengo lao ni kusaidiana katika shida na raha;hata hivyo kwa mfano combination ya girlfriend & boyfriend wakipenda kwa dhati hatima yake ni ndoa hapa tunawapata(Mr & Mrs).
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Je naweza kuwa na girlfriend mke wa mtu?
     
  7. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Maneno hayo yanategemeana na mazingira, sehemu yanapotumika. Yaani ukisema huyu ni girlfriend wangu ukiwa chunya maana yake inaweza ikawa tofauti na ukitamka vivyo hivyo uwapo, say, Helsinki. The context matters. Kwahiyo angalia maana ya girlfriend with respect to the area.
     
  8. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Unaweza as long as mmewe hajui....vinginevyo iishie JF tu.Tunaweza ongea mengine hapa.
     
  9. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Tusidanganyane......kwangu mie na kwa wengine najua gf na bf kusaidiana hada kingono.......kama ngono hamna uhusiano hamna.......kwangu mie ngono kwanza mengine baadae...ndio maana enzi zangu gf siwezi kukaa nae muda mwingi yeye kwake au kwao na mie kwangu......tukikutana first ngono mengine later
    Mbu unasemaje?
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hahahaha ndo maana unapigwa chini kila siku dogo!! inabidi unazuga kwanza baadaye ndo mikasi hahahaha


     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hahahahah haya bwana!!


     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Mkuu enzi za La muje de mevida zimeisha kuzuga nazuga sana ndio maana nawaitaga honey,sweet......kuanzia hapo nakuwa kauzu tu.....unajua mkuu hawa ukiwapeleka za Kiisidingo wanakudharau..... inabidi unawapeleka za ki Criss Brown wanakupenda kweli kweli
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Yo Yo huwa naishia kucheka tu na comments zako!! Chriss balaa kumpa mikono demu mzuri vile mhhhhh.....
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Type zile za R kuna jinsi ya kuzipiga na kuna fimbo yao spesheli....wenyewe wanatulia.......
     
  15. u

    urassa Member

    #15
    Feb 16, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    u dont have to go far to that extent, of ngonoism, friends can also be boy to boy or girl to girl and they still meet their basic objectives which are more important than ngonoism.
     
  16. u

    urassa Member

    #16
    Feb 16, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh na nyie mnayajua ?
     
  17. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    KIUYA,
    Mawazo yako ni tofauti na ya MHACHE na BELINDA, wao wanasisitiza kwamba uhusiano huu ni wa kimapenzi zaidi.
    Ukweli uko wapi?
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    yeah inategemeanna na muktadha na jamii uliyopo..kwa wazungu hiyo inamaanisha almost mume na mke...wanachokwepa hapo ni makaratasi tu ya ndoa, hata hivyo baadhi ya nchi zinautambua rasmi uhusiano wa ki hivi wenyewe wanasema 'tunaishi kama mapatner'...utakuta mtu anakutambulisha kuwa 'huyu ni GF wangu' lakini ukiangalia ni watu wa 40s.

    Ki TZ hiyo itakuwa na maana nyingine na nadhani kwa vijana zaidi katika hatua ya kabla ya uchumba....na ile kuitengenezea 'legitimacy' kwenye jamii na kupunnguza competition
     
  19. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Exaud
    Kwa wengine tumezoea kutambulisha wapenzi kutumia boyfriend/girlfriend.
    Mimi mwanamke,marafiki zangu yaani wanawake ni friends na wakaribu sana ni best friends.
    Kama sijaolewa/kuchumbiwa, mpenzi wangu ndo boyfriend wangu nikimaanisha a favored male companion. Ila marafiki zangu ya jinsia ya kiume ni marafiki tu,siwezi sema ni boyfriends zangu. Mana nikichumbiwa nakuwa na mchumba pia nikiolewa nakuwa na mume.
    Hii pia inachangia na mazoea ya watu juu ya matumizi ya boyfriend/girlfriend kuwa ni mpenzi wako.

    Je wewe unawaitaje kwa kitasha marafiki zako wa kike ambao huna uhusiano nao kimapenzi? Incase unatambulisha kwa mtu!
     
    Last edited: Feb 16, 2009
  20. Exaud J. Makyao

    Exaud J. Makyao JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2009
    Joined: Nov 30, 2008
    Messages: 1,523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    BELINDA,
    Kidogo nimepata wazo tofauti kwako.Lakini maelezo yako umemtaja MPENZI wako ukimtofautisha na wanaume wengine kwamba ndiye boyfriend.
    Sasa ni saidie,
    Kazi ya huyo boyfriend kwako ni nini ukimtofautisha na marafiki zako wengine wa kiume?
     
Loading...