Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Girl Lover

Discussion in 'Love Connect' started by PMNBuko, Jan 17, 2012.

  1. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nahitaji msichana mwenye sifa ambazo naye najiona kuwa anastahili. Mf. Mrefu kiasi, mweupe kiasi, asitumie mkorogo, asiwe na chunusichunusi, asiwe mapepe... Awe anapatikana au awe tayari kukutana nami kila weekend, tuwe wote kwa muda wa mwaka mmoja halafu tunaweza kufunga ndoa. Umri 20-25 yrs. Karibu uni-PM, tuchat zaidi. Umri wangu ni 32.
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    CV yakeo haijakamilika
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na huyo msichana hana haki ya kukujua na wewe unafanana na nani? dini gani,kabila gani ebu anza tena kuiandika CV yako.....
     
  4. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaume siku zote CV zao ni nzuri. Hakuna mwanaume mbaya wa sura duniani.
     
Loading...