Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ginwe

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ginwe, Aug 17, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. g

    ginwe New Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello wanajamiiforum mi mzima wa afya.Je Vp kuhusu tcu?majina ya waliokosa mbona siyaoni?nijuzeni kwa hili.
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Majina ya walio kosa yapo TCU sio huku
     
  3. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Ahasante. Tena ngoja nireport
     
  4. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Kama umeshindwa kuona maandishi kama yale na yana lebo kabisa na zile rangi za kung'aa nyekundu na njano. Sijui kama uko makini.
     
  5. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hawa ni wale wale tu a.k.a products za ze dudu!! sasa mambo ya tcu anauliza JF akati tcu wana web yao!!! ku***vu aghghghghghgh.....
     
  6. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yaani hadi inaboa humu jukwaani kumejaa tcu tcu tcu tcu utafikiri kunawakala wa tcu humu,basi kiwe cha maana yaleyale kila siku hayana mbele wala nyuma ni ukosefu tu wa uvumilivu.
     
  7. mnoel

    mnoel Senior Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    hili ni jukwaa la elimu,, mtu anaweza kuuliza chochote kuhusu elimu. Cyo m2 anauliza mnamjibu kuwa tcu wana website yao cyo huku, basi mngeainisha vi2 ambavyo m2 anaweza kuuliza kuhusu elimu! Au mtoe kabisa jukwaa la elimu lisiwepo?
     
  8. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Wewe mnoel na wenzio mliposikia jamiiforums kuna matokeo ya Udsm sasa mmegeuka wasumbufu. Uyo mwenzio hajaona hayo majina humu? Mbona kuna mdau aliyaweka tena jana. Tatizo hamsomi thread zilizopita mnaishia kulalama tu.

    Hili jukwaa halikuzoea thread uchwala kama ya huyo shost wako.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...