Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

gina na suzi wa CLOUDS FM;PUNGUZENI UKALI WA MANENO BEST

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 18, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    kwanza napenda kuwapongeza wenzangu hawa kwa kipindi chaowanavyokiongoza kizuri kinavutia,;;ila nimeona kabla ya kufunga mwaka tusaidiane kidogo watu wengi wamekipenda sana,mjue na watoto wanakipenda na kusikiliza ,...tukiagana 2009 kama tutaonana 2010 maana twasikia mwaneda gwaride wengine wasirudi salama embu mwakani punguzeni kidogo ukali wa maneno ikiwezekana ni pm niwe nawapa vitashishi vikiwa na maana swa mnayotaka kuongea

    alamsiki gwaride njema

    cloooooooooooooouuuudssssss FM the PLP statiooooooooooooooon
     
Loading...