Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gift gani inafaa kumpa mpenz wakati huu wa msimu wa ckukuu?( x-mass & new yr 2010)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Supervisor, Dec 23, 2010.

  1. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jaman mi nawaza nawazua lakn jb cpati? Nimpe zawad gan mpenz wangu(ke) ajisikie furaha? Nisaidien jaman
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Kama uwezo unaruhusu mnunulie gari dogo rangi ya pink au nyekundu.
     
  3. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwambie marry xmass.and happy new year...inatosha sana wallah....au wasemaje...atanuna...kama akinuna ujue apenda mshiko huyo..hana mpango..
     
  4. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mnunulie always if he mnunulie condom
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,021
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    zawadi nzuri uwe naye karibu sana kipindi chote cha sikukuu!usiende bar peke yako
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sure Mkuu, hakuna zawadi nzuri kama wewe mwenyewe
     
  7. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kaka ni mpenzi wa aina gani?
    Mke
    Mchumba
    au?
     
  8. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii ndio X-mass yako ya kwanza ukiwa nae?
     
  9. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nilionesha(ke) nilikuwa mke
     
  10. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama ni mke mwambie utamlinda katika maisha yake yote na kuzidisha uaminifu kwake hadi mwisho wa maisha yako.
     
  11. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    perfume..
    hereni ndogo za dhahabu au gold...
    mtoe out for romantic dinner.:embarrassed:
     
  12. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    nimeupenda ushauri wako@roselyne maana ulivyovitaja navimud. Thanks
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    :love::love::love::love::love::love::love::love::love:
     
  14. L

    Leornado JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mchumbie kabisa....she will be more than happy
     
  15. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,299
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    kama umeoa au single show her/him ww ni wake kwa 100%, muwe na furaha kubwa na kwenda shopping ya vitu vingi kwa X-mass, i wanna wish you a Marry X-mass & hppy New year 2011
     
  16. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mtungie mashairi ya mapenzi umuimbie,na siku ya x.mas tangu asubuhi mtayarishie break fast na mnunulie perfume au lotion inatosha. Na uwe nae siku nzima
     
  17. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    msome kwanza, anapendelea nini zaidi katika laifustaili lake. kama kanapenda kula sana kanunulie chipsi kuku tu. kama kanapenda mziki kakanunulie CD ya marehem remmy ongala.
     
  18. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,057
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kama mfuko wako mrefu-Jimmy Choo au Manolo Blahnik.
     
  19. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Rose umeniacha kidogo hapo au macho yangu yana makengeza?
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    ha ha ha! We klorokwini kama hakapendi swaga za remmy je? Au siku hiyo kanataka kale meee we unamwambia akanunulie kiepe.
     
Loading...