Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ghrama ya pasipoti imepanda?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by TM65TZ, Sep 25, 2009.

  1. T

    TM65TZ Member

    #1
    Sep 25, 2009
    Joined: Jul 20, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli, ghrama ya pasipoti imepanda kutokana na budget mpya ya june 2009??Formu ya kwanza ilikuwa 10.000tsh na wakati kupata ilibaki kama 40.000tsh. hii ndiyo iliviyo mimi nilijua lakini sasa kuna mtu kutoka Uhamiaji anasema bei imepanda?? ni kweli??
    Naomba jibu haraka, asante,
     
  2. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wizi tu fedha za kufidia ufisadi?
     
  3. F

    FOE Member

    #3
    Sep 25, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hawatoi receipt?
     
  4. T

    TM65TZ Member

    #4
    Sep 26, 2009
    Joined: Jul 20, 2009
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua kama unakaa porini kama mimi mbali na makao makuu unawategemea 'watu' ambayo wanjua njia kule Dar nidyo maisha.
     
  5. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2009
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waziri (Uhamiaji) husika anayo ruhusa kikatiba kutuynga sheria ndogondogo za kuongeza gharama kama za pass na kadhalika. Lakini huwa lazima atoe notice inayokuwa gazetted publicly for not less than 3-6 months kitu kama hicho(huwa wizra ya mambo ya ndani idara ya uhamiaji wanatangaza).
    kwa hiyo ndugu yangu kama hujaona gazetini imetangazwa basi jua ni udalali.
     
  6. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli,ila sometimes watu tunapenda sana kuendekeza madalali badala ya kufuatilia vitu vinavyotuhusu sisi wenyewe. Lazima wale cha juu ndio life ya madalali popote.
     
  7. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2009
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Gharama ya Passport imepanda kwa kiasi gani? We need to see figure here.
     
Loading...