Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ghorofa linateketea kwa moto upanga,zimamoto wanaliacha lijizime!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchajikobe, Feb 23, 2011.

  1. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Kuna ghorofa linateketea kwa moto,maeneo ya upanga kwa takriban masaa nane sasa,lakini zimamoto wamekuja kulishangaa na kuacha likiendelea kuteketea huku wakitegemea litajizima lenyewe!!Kwa mtindo huu,ninaimani wamekosea sana kuupa huu mji hadhi ya jiji,wakati staili za maisha ni za kijijini!!
     
  2. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zimamoto labda wanataka kulipwa kwanza
     
  3. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa hao zimamoto watakuwa wale wa Knight Support au wa Ultimate Security...
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tanzania tambarare!
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Ndo bongo yetu hiyo. Inawezakana wamepewa amri wasilizime!
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hapo hawafanyi kazi mpaka milioni tano,zimamoto zetu ndio zipo taabani wanaweza kuja bila maji na kubaki kushangaa
     
  7. b

    bwanamatata Member

    #7
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nafikili Zimamoto hawajajaza maji tangu walivyotoka kwenye mabom Gongolamboto!
    Mhusika awajibishwe.
     
Loading...