Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ghorofa la Bernald Membe - Wizi Mtupu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MVUMBUZI, May 25, 2012.

  1. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Hili ni ghorofa linalokamilika kwa spidi la Mh. Bernald Membe pale jirani na VETA Mtwara ambapo pia alitaka kukitwaa kiwanja cha VETA ili apate parking. Hapa anajenga hoteli na sitaki niseme ni ghorofa ngapi we hesabu mwenyewe.

    Kwa wale wasiojua fedha zetu walipa kodi zinakokwenda hadi watoto wa shule kukalia mawe darasani kwa kukosa madawati na wagonjwa kulala sakafuni kwa kukosa vitanda basi jioneeeni wenyewe. Wafanyakazi mnaokatwa kodi mlikuwa mnauliza zinakwenda wapi basi jioneeni wenyewe ndio hapa zimehifadhiwa kwenye hili ghorofa.

    Mtu akibisha anieleze ana basis zipi kwani mi ninao ushahidi wa hii picha.

    [​IMG]
    Ujenzi ukiendelea wa ghorofa la Bernald Membe: Waziri wa Mambo ya nchi za nje eneo la VETA Mtwara
     

    Attached Files:

  2. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Haya endelea kujivunia kuwa na Mawaziri matajiri

    Beni Membe.JPG

    Hivi hili ghorofa la Membe na lile la Ezekiel Maige lipi kubwa?
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,551
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Col si jamaa wamemla mfugo na kumuua.Nani ameachiwa hela zake?
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mbona nyumba ya kawaida tu hiyo? Kwa miaka aliyofanya kazi nilikuwa nategemea liwe ni gorofa kweli na siyo hako kagorofa hapo.

    Kumbukeni siku hizi kuna access ya loans na other financing facilities.
     
  5. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Huyu Membe hiyo ni hotel yake kweli. na ana nyingine iko karibu na standa ya mabasi Mtwara inaitwa NAF BLUEVIEW
    Pia pale Lindi anataka kumpora mzee mmoja ile Lindi Oceanic hotel ambayo mzee huyo alinunua kwenye mnada kihalali uliofanywa kwa niaba ya CRDB.

    Naogopa hata kumuita Mheshimiwa maana matendo yake huku kusini wala hayafanani na cheo chake. Nasubiri M4C waje kusini niwauzie hili gazeti
     
  6. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,627
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    No doubt , hili ndo lenyewe.
    Sasa ndo tusubiri stori za kampuni za kusafirisha mizigo zenye faida ya dola 20,000 kwa mwezi!
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ngoja tulete vielelezo kuwa sio hela ya mkopo
     
  8. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Rekap, sasa mshara wa waziri ni shs ngapi za kuweza kujenga hilo! Mimi naomba ni-reserve comments maana mleta sredi hajasema Lina muda Gani Tika lianze kujengwa! All in wa lakini upo!
     
  9. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Sikutegemea comment tofauti kutoka kwako kwani nilijua mtasema hivi ni vijisenti kama kawaida yenu wezi wakubwa.
    Rejeo naomba niagizie sehemu ambayo naweza na mimi kupata loan ili nami nimuvuzishe ghorofa langu kama hili.
     
  10. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Ile zana ya kuwaondoa mawaziri wafanyabiashara ilifukiwa wapi jamani mbona huyu mfanyabiashara Membe bado yuko kwenye system kuendelea kunyonya mapato ya serikali? Jk am release akaendeleze miradi yake lakini lazima ahojiwe kuhusu uhalali wa hizi assets za kutisha inawezekana EPA ikamhusu pia.
     
  11. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,653
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    au ndo umetumwa?
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    Kagorofa ... Vijisent... Sishangai kwa nyie ccm mkisema hivi.
     
  13. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sawa Wassira hako ni 'kaghorofa' 2. Lakini unavyodai kuna mikopo je mtanzania yeyote anaweza kopa akajenga hako 'kaghorofa'?
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Nitaamini vipi kuwa ghorofa hilo ni la Membe?
    Tubandikie basi official search kutoka ardhi kuonyesha mmiliki wa kiwanja hicho
     
  15. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Endelea kubakia na utomaso wako hupati vielelezo vingine zaidi ya hii picha ya kweli. Kama unataka kujua ukweli zaidi kwea ndege nenda Mtwara maeneo ya VETA mita kama 100 kutoka bahari ya Hindi
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    May 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    Hadi hapo limegharimu kiasi gani?
    Hivi hamkumbuki kwamba Membe huwa anaongozana na Rais kwenye ziara zake za nje ya nchi? Tunajua mapato yake? Limejengwa kwa muda gani?

    Tukijua hayo tuaweza kutoa maoni/hukumu.
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,745
    Trophy Points: 280
    Mhhhh! Vingwendu wote ndani ya magamba lazima wachunguzwe, lakini kutokana na nchii hii kutokuwa na utawala wa sheria ataendelea kupeta tu.
     
  18. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    HV mkuu mbona unafanya wana JF ndondocha? HV ni nani asiyejua mshahara wa mawaziri? unataka kusema ni perdiems anazopata kwenye hizo safari za nje ndo zimewezesha kujenga hili ghorofa?. Kuongozana na rais siyo hoja na hauhitaji kujua gharama ya kulijenga ndo mtu atoe comment naomba uelewe hili jumba ni kubwa na ni la kisasa na sas lipo kwenye finishing kwa kwa kiwango tunachoweza kukiita the state of art finishings.
     
  19. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Heeh Lindi oceanic view ishauzwa khaa nnavyojua ilikuwa ya jamaa mmoja alikuwa payrol master wa jeshi miaka ya nyuma akiitwa fusi, alikuwa anaishi Sinza Vatican baadaye akahamia mbezi beach, hiyo hotel ilifunguliwa km 4yr back from now ikiwa chini ya mdogo wa fusi anaitwa challe, na Kikwete ndo aliifungua na mpaka picha kwenye blog ya michuzi waliweka picha. Baadaye Fusi akavuta nikasikia huyo mdogo wake Challe wamemtoa kusimamia hiyo hotel. Nakumbuka kwa mbwembwe zote jamaa walikuwa wakijitamba pale mtaani wamechukua loan bank km m400 kwa ajili ya ujenzi wa hiyo hotel, sasa kumbe crdb wameipiga mnada! Kamanda hebu nipe kinaga ubaga nani mmiliki sasa hivi
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mfumo wa wafanyakazi Serikalini kutokuwa na biashara ulikufa zamani sana. Nyie bora mngezaliwa wakati wa Nyerere. Kwa sasa wala haina mshiko.
     
Loading...