Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharika CCM: Viongozi na wanachama 1,005 wahamia CHADEMA Kagera

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Apr 25, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    KATIBU wa Umoja wa Wanawake (UWT) wa Chama cha Mapinduzi (CCM) tawi la Byarushanje kata ya Katoke, wilayani Muleba, Kagera, Evelina Eladius (36), amejiunga na Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA).

    Uamuzi wa katibu huyo umetokana na wanakijiji 1,005 waliokuwa wanachama wa CCM kukihama chama hicho hali iliyompa wakati mgumu katika utendaji wake hususan kazi za chama hicho.

    Evelina alitangaza uamuzi huo hivi karibuni wakati wa mkutano wa hadhara uliofanyika kwenye mji mdogo wa Izigo ambapo katibu huyo na mumewe Eladius Theobald walipokea kadi za CHADEMA kutoka kwa mwenyekiti wa chama hicho wilaya ya Bukoba mjini, Victor Sherejei.

    “Kujiunga kwetu CHADEMA ni kama tumechelewa kwani kati ya watu wazima wakazi wa kijiji chetu wapatao 2,620 CHADEMA imevuna wanachama 1,005 nina imani kwamba baada ya sisi kuondoka CCM wengine wengi watatufuata,” alisema.

    Kwa upande wake mwenyekiti wa serikali ya kijiji cha Byarushanje Leonidas Bayona alisema nguvu ya CHADEMA ni kubwa kwani miongoni mwa wajumbe 25 wa serikali ya kijiji hicho 20 wanatoka CHADEMA.

    Kwa mujibu wa Evelina ameondoka CCM baada ya kuchoshwa na uongo wa miaka 50 ya chama tawala ambapo huwajali viongozi na wanachama wake wakati wa uchaguzi ili kutafuta kura.

    Alisema amebaini ubovu wa CCM baada ya miaka tisa aliyoitumikia kwa nafasi ya katibu wa tawi UWT na miaka sita aliyokuwa katibu wa CCM kata ya Katoke.

    Mkutano huo ulihutubiwa pia na Katibu wa CHADEMA Wilaya ya Bukoba Mjini, Renatus Kilongozi, Diwani wa Rwamishenyi Dismas Rutagwelera (CHADEMA) na Katibu wa CHADEMA jimbo la Muleba Kaskazini, Salehe Mashaka.

    Source: Tanzania Daima
     
  2. D

    DOMA JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    M4c viva chadema moto huu huu
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tunawakaribisha sana
     
  4. b

    boaz ngara Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera kwa hilo bando huku kwetu ngara maana naona hawa magamba hawataki kuvua
     
  5. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi huu ni UPEPO tu unapita ama ndiyo SUNAMI yenyewe.
     
  6. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Neno likanijia kusema, "Je, Entrepreneur unaona nini?'' nami nikajibu, "Naona mwamko mpya wa kisiasa na uamsho mpya wa kiroho, ukiwahamisha wanaCCM kwenda CHADEMA.'' Yule Bwana akaniambia, "Umeona vyema kwa maana ninaliangalia neno langu ili kuona kwamba nimelitimiza.''
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Big up mkuu ulivyoandika.Nimeipenda sana
     
  8. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    waitu nyegera mawe.

    hii ni move nzuri kwa maana walikuwa wakisema kuwa cdm iko mijini tu. Naona hiyo ilikuwa ni wapi pa kuanzia lakini kama ndio kimeingia huko, kazi ya ukombozi karibia itakamilika.
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    CDM hata ikivuna vidagaa wote ccm bado itakuwa imara
     
  10. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu aendele kutupa umoja.

    2015 ifike salama.

    M4C.
     
  11. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu Ukiona mpaka dagaa wanavunwa ujue samaki walishavunwa zamani!
     
  12. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Peeeeeeeeeoooooppppllllleeeeeeeeeeezzzzzzzzzzzzzzzz.................PPPPPOOOOOOOOOOOOWWWWWWWWWWEEEEEEEEERRRRRRR.
     
  13. w

    wamwala Senior Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Viva CDM, natazama mbele yangu naona neno UKOMBOZI UMEWADIA likiwa bolded
     
  14. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    tunavuna tulichopanda!
    M4C
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Hivi ndivyo Kikwete anavyoshika kichwa. CCM wanapumulia Mashine ICU
     
  16. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huu mchaka-mchaka kuna wakuuzima jaman....! Hongereni kwa kufanya maamuz ya busara, waachen wafu.........
     
  17. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kumbe M4C ni Tsunami. Sasa najua kwamba CCM imo matatani.
     
  18. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    teh teh, sure mkuu!
     
  19. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwani hamna safari nyingine, Kupanga ni kuchagua, kushika kichwa au kupaa.
     
  20. D

    Deofm JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatizo ni jinsi serikali ilivyoshukughulikia taarifa za kamati mbalimbali katika bunge lililopita, lakini hatua mwafaka zikichukuliwa imani ya watu kwa chama tawala inaweza kurejea tena. vinginevyo hata viongozi wa ngazi za wilaya na mikoa wanaweza wakaanza kuondoka. Hii ni hatari sana kwa usalama wa taifa kwani ni sawa na tatizo linapotokea kwenye meli halafu nahodha na mabaharia wote wanajitosa baharini wanawaacha abiria peke yao.:crying:
     
Loading...