Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za usafirishaji wa nafaka

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by jino kwa jino, Feb 27, 2012.

  1. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanabodi nawasalimu

    napenda kujua gharama za usafirishaji wa nafaka kwa tanzania ukoje
    mfano kutoa mchele ifakara morogoro kuleta dar
    mahindi kutoa songea na Sumbawanga hadi dar. nk nk

    mzigo ni gunia 50 au 100 nakodisha gari zima au unalipishwa kwa gunia na wanachaji kwa km au ikoje na bei zao zikoje kwa mwenye uzoefu

    shukrani wapendwa
     
Loading...