Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za uendeshaji DSTV kulikoni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Big One, Aug 30, 2011.

  1. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habar wa jf hv ndugu zangu dstv wanamatatizo gani gharama zinazidi kupanda sana au wao ndo wanazijua pesa sana kuliko sisi mm nadhani kampuni nyingine ijitokeze watashusha bei wenyewe wana jf hakuna mtu aneshughulikia gharama za uendeshaji ktk gvt yetu hii karibuni kwa michango yenu
     
  2. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Quality is expensive.....
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Hana rival wa maana kwenye soko,baada ya kupigwa changa la macho na GTV.Wangetia akili tu hao DSTV.
     
  4. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wanapandisha bei bila hata kujali kuwa hatuangalii masaa yote na huu mgao wa umeme wa masaa 16, hawana hata aibu wanachaji kwa siku badala ya kutumia mfumo wa LUKU... Hivi kama Tanesco wangechaji kama DSTV ingekuwaje. Sio lazima kusubiri kampuni nyingine ije ila na wao waone aibu kutuibia wateja wao hata wakati huu muda karibu wote hakuna umeme. Na hata umeme ukiwepo wanaangalia mahouse girl tu kwani tuko kazini mchana tukirudi jioni tumechoka. Wazungu wanatumia pay per view, hawa wezi wanachaji pay without view, ni kama capacity charge tunazolalamikia Tanesco. JAMANI DSTV ONENI AIBU MTUMIE MFUMO WA LUKU AU PAY PER VIEW SIO KUTUIBIA HELA ZETU AUTOMATIC. ZIKIBAKI SIKU MBILI MNATUMA MSG TULIPIE BILA KUZINGATIA KUWA WATEJA HATUJAANGALIA CHANNEL ZENU HATUNA UMEME
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 2,997
    Trophy Points: 280
    Nimechoka siku hizi naangalia mpira Bar.
     
  6. P

    Paul S.S Verified User

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kumbe tupo wengi
     
  7. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Wale wameweka malipo yao kwa dola, kwa hivyo dola ikianguka na wao wanakula shushu. Tena rate yao ni komesha wanafanya forecast ya kuanguka rate ya mwaka ujao ndiyo wanakucharge leo.
     
  8. gango

    gango Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mambo iko huku STARTIMES living for today building tomorrow, just 9000 per month nadhani Mpira tu ndo tunaukosaaaaa
     
  9. regam

    regam JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani umelazimishwa kuendelea na dstv? Wewe mwenyewe unasema muda mwingi haupo nyumbani na kama upo home mgao wa umeme ni balaa! Achana nao! Lipia star times kama unataka mechi nenda baa ukaangalie!
    Watanzania tunapenda kushadadia mambo hata kama uwezo wetu hauruhusu. Na hata kama uwezo unaruhusu si lazima ukawa na dstv usiyokuwa na manufaa nayo. Ni bora hiyo pesa unayolipa bila kuitumia ukai save na kuinvest katika mambo mengine!
    Watanzania bwana! Tunalalamika weeee, no action! Tubadilike jamani
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Bila channels za mpira sitajiunga na star times
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Naipenda Tanzania.
    Inajali wageni kushnda wazawa.
    Nataman ningekuwa mgeni.
     
  12. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br /
    natumaini ukurazimishwa poor poor comment
     
  13. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mimi hakuna kitu kinaniboa kana kile kibahasha chao! kinaanza kupeperuka siku 3 kabla ya hawakata sinema zao... my last born hua ananivizia asubuhi utasikia baba baba... dstv wamekituma kile kile kibahasha chao cartoon itakuwaje??kudadeki utazani wanamlipa kwa kunikumbusha kulipa bill zao...
     
  14. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  15. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa hamna hata channel unayopenda ya nini hiyo?

     
  16. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,610
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
  17. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu mimi nakaa Kisukuru B. Nina bahati naipata TVZ na kwa hiyo naona Premier League bure. Ni TV chache sana ambazo zinaweza kunasa TVZ, sijui kwa nini. Tunatumia antennae ya kawaida. Kisukuru yote hamna anayenasa TVZ. Quality ndiyo siyo nzuri sana.

    Nasikia charge ya hao Abu Dhabi ni sawa na bure ukilinganisha na dstv
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kama kawa
     
  19. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    hahahahaha umenikumbusha mbali sana..... chunguza vizuri unaweza ukakuta kijana kaaanza ujasiriamali mapema kwa kuwa indoor agency wa dstv... anakula percent na c unajua siku hizizmabepari wanapenda cheap labour.. wanaweza kuwa washachonga nae dili
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Na huu mgao wa giza siyo ("economical") kabisa kutoa TZS 130,000!
     
Loading...