Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za simu kwa sasa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mfamaji, Mar 10, 2010.

  1. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Wakuu nimeona siku za karibuni kama vile gharama za kupiga simu -mobile zimeongezeka. Dakika moja inalamba 500. Je wenzangu mmeliona hili au ni mimi tu ? Voda , na hata Zain.

    What is happening wajameni?
     
  2. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Tupa kule hiyo mitandao ya kifisadi, tumia TIGO Express Yourself!
     
  3. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kumbe ulikuwa hujui? ni sh 8.5 kwa sekunde!!
     
  4. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kwa mwendo huu ile dhana ya maisha bora kwa kila mtanzania wala haiwezi kufanikiwa.
     
  5. nzalendo

    nzalendo JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 1,844
    Trophy Points: 280
    hii nayo ni fitna
     
  6. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Fitina gani tena? Yaani 8.5 kwa sekunde ni fitina au wizi. Ebo
     
  7. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Epxress yourself zikoje tarrif zao Mkuu?
     
  8. T

    Tsidekenu Senior Member

    #8
    Mar 10, 2010
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani we hujui ni agizo kuwa watu wote wawe na tigo!!!!!
    360 tu kwa dakika. Naipenda tigo!!!!!!!!!!!!
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    na promosheni zote hizo bado unaona hatari?
     
  10. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ni Tshs 1 kwa sekunde so s about 60 Tshs kwa dakika.
     
  11. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Na hisia kote zitapanda kwani kuna agizo la kuchangia kampeni za 2010 ili wene kutawala waweze kufanikisha azma yao inabidi kila mwenye simu achangie pesa kuwezesha kampeni ziende vyema, ni hivyo tu wakuu.
     
  12. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Hat hiyo shilingi moja kwa sekunde ambayo itamaanisha shilingi 60 kwa dakika ni hoja/dhana isiyo na ukweli kwa MT-KCC....!Angalia salio lako kama ni sh.60 halafu uone kama utaongea dakika moja kamili ya ukweli....!Wakikupendelea sana utaongea sekunde 45.....!HAKUNA KAMPUNI MPAKA SASA INAYOTOZA GHARAMA KULINGANA NA UELEWA WA KAWAIDA WA MWANANCHI AMBAYE YEYE ALIISHIA MADARASA YA CHINI KWA SABABU TOFAUTI.....!
     
  13. Mama Nim

    Mama Nim Senior Member

    #13
    Mar 10, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fanya research ya kutosha then move to the cheaper network.
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    In Business ethics tunasema kuwa the purpose of any management of the firm must not only be to maximize shareholders' wealth/ Value but of most importance is to maintain stakeholders' value/wealth. Sasa hawa jamaa wanajali faida kwa board of directors na wanawasahau wadau. So it is unethical.
     
  15. r

    redcard Member

    #15
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 20, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lol, mwanangu, maendeleo yamekuwahi ulikuwa bado hujajiandaa. kama unavijisent vya mawazo uza mobile uwasiliane kwa barua bana!!
    posta bado zipo.
     
  16. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    TCRA wanafanya nini ,sijui Professor Nkoma anachokifanya ni kitu gani,tokea kaingia yeye ni miyeyusho tu asavali Kanali aliyekuwepo hapo mwanzoni,mambo mengi hizi kampuni za simu zinafanya ndivyo sivyo,hizo product zao ndio usisema hakuna chochote,heri hata EWURA angalau tunaona juhudi zao za kuwatetea wananchi kwa kusimamia wakorofi wa oil industry na mamlaka za maji,TCRA bure kabisa
     
  17. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hem mueleweshen jamaa vzuri kua gharama hii ni Tigo kwenda Tigo.

    Otherwiz Tigo kwenda mtandao wowote maumivu ni yaleyale.

    Damn ol th telecomms companies. Wanatengeneza pesa nyingi sana.

    For our info, hata waki-halve gharama za sasa ivi bado wanapata faida ndefu tu...laana ya mungu iwashukie kwa kutukamua bila huruma.
     
  18. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    1 Tshs/ sec ni Tigo kwenda Tigo, tena VAT excluded. Lakini si sawa na Gharama ya Zain kwenda Zain au Voda kwenda Voka kama haujajiunga na Pamoja 10 au Vodajamaa, respectively. Zantel na Tigo ndio wana charge hiyo Tshs 1/sec 24/7.

    Wewe bado unatumia line moja hadi leo? Endelea kuliwa.
     
  19. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Mkubwa, hiyo 60 kwa dkk ni bila VAT.
    Dakika moja ni kama sh. 71 hivi. Hata hivyo hii ni bei rahisi ukilinganisha na gharama za mitandao mingine kama Zain ama Voda.
     
Loading...