Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za Simu Kidogo Ziniue!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Dec 12, 2011.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Mda mchache uliopita nimeangalia total cost ya simu nilizopiga kwa the last 3 years, nimegundua nimeliwa kama Noah 1 na nusu ivi, wakati sina uwezo wa kununua, na hapo ni mtandao mmoja tu.

    Hii ni halali kweli? Mitandao ya simu kwanini mnatufanya kinyume na maumbile ivi?
     
  2. N

    Ndole JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    eeehhh kaka nani vile?????? pole sana mkuu.
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hii idea ya sh 1 na recharge vouchers zenye denominations ndogo zinatufanya wehu
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    ndo uanze kubip tu.
     
  5. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    How do you get to know the cost incurred for the whole period?
     
Loading...