Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za matangazo ya biashara kwenye radio na magazeti

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mgoda simtwange, Sep 25, 2012.

  1. M

    Mgoda simtwange Senior Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wadau habari zenu, bila shaka mko safi. kama hampo shwari, basi pokeni salamu zanhu za pole.
    Ningependa mnihabarishe juu gharama za kutangaza biashara kwenye radio na magazeti na utaratibu mzima wa kutangaza biashara kupita vyombo hivi ukoje? Yaan Nahitaji kujua gharama kwa tangazo moja ni sh ngapi? kgezo cha bei ya tangazo ni nini? Je tangazo langu nitatangazwa kwa mfululizo wa kipindi gani yaani wiki, miezi au mwaka? na mara ngapi kwa saa, siku, wiki, mwezi etc
     
Loading...