Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Gharama za maisha zimepanda kwa wabunge tu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Money Stunna, Dec 17, 2011.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Gharama za maisha zimepanda sana kwa wabunge mji wa dodoma umekuwa mji wa garama sana katika ukanda wa africa,je katika wafanyakaz wa serikali,gharama za maisha zimepanda kwao tu wabunge?
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wabunge wetu wanafanya kazi mpaka saa nne ya usiku hivyo wanastahili malipo mazuri ingawaje sijui ni kiasi gani
     
Loading...